Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Jul 15, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuwa single ama kuendelea kuvumilia maumivu ambyo hujui yanisha lini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,133
    Likes Received: 14,463
    Trophy Points: 280
    yote ovyo

    jibu tafuta atakaekufaa
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sasa atatafuta anayemfaa wakati yko na mtu?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mwayego, huhitaji kuwa na mtu yeyote wala kitu chochote ili kufurahia maisha. kama maumivu yanazidi vua gamba, punga upepo! ila piga hesabu zako sawasawa,usikurupuke! mi nachukia zile za nenda-rudi,ukitoka toka jumla jumla!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sahihi ni kujipenda wewe mwenyewe....maamuzi mengine baada ya hapo yatakua marahisi sana.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda kama unataka kutenganisha MAISHA na MATATIZO . . .
    Lakin fahamu hakuna maisha yasiyokuwa na matatizo.
    Cha kufanya, fahamu mapungufu na matatizo ya pande zote mbili then angalia matatizo ya upande upi unaweza kuyakabili kuliko ya upande mwingine
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani wewe una umri gani? Kama bado kijana temana na anaekuumiza, kaa hadi utakapoona tena raha ya malavidavi na jitahidi kuvizingatia vigezo muhimu ulivyojiwekea.
     
  8. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimevumilia vya kutosha jamani nahsi naweza kupata ugonjwa wa moyo bure,lakin NAMPENDAtena sna,sasa silelewi coz pia natamani maisha yangu yawe n yenye amani ..................................I DONT KNOW
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tengeneza kwa huyo unaepata nae tabu mkiwa wote. unadhani yeye anafurahia?
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tueleze kwanza kilichokusibu au kinachokusibu ili wanaJF wafahamu waanzie wapi kukushauri...enhee lete maneno
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Cjui kama naweza kuvumilia mateso ya mapenzi. Bora kuwa single. Kuwa single kuna raha zake.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    raha gani? mimi naona mtu akiwa single ndio anaumia zaidi.
    mapenzi yanaraha yake jamani!
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama wewe unampenda sana, huwezi kumuacha na hapohapo anakutesa basi itabidi uizoee shida uine kama ndo raha kiasi kwamba siku ukipata raha we ndo uone ka shida.
     
  14. A

    Adam waTZ Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga deal hatari upate mshiko hayana issue yoyote just upumbavvu
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mapenzi yana raha kama hayana karaha.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ongea na mimi natafuta mke wa tatu.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanapogeuka mateso kwakweli ni bora tu kujijali mwenyewe. Kwangu mimi ni heri kuwa single aisee kuliko maombolezo ya kila siku.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hakuna atakaejua thamani ya maisha yako kama we mwenyewe huijui. Furaha itafute we mwenyewe na wala usitegemee mtu mwingine aje akuletee furaha katika maisha yako. Ok, unatamani maisha yako yawe ni ya amani at the same time uliyenae anakukosesha amani, then what are u waiting for? Ugonjwa wa moyo au??? Usijiendekeze my dear kupenda hujaanza wewe!! Labda ngoja nikuulize swali, are u married?
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Husninyo kumbe nawe ulishaona hicho kitu eeeh? Ebwana ee....kuwa single kuna raha yake jamani dah!
     
  20. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    da am not marriage ma dear,just in a relationship,nampenda kwa dhati,na kila nikifikiria ishu ya kuanza uhusiano mpya naumia sana na sitaki coz its a long process,na sitaki kuanza mahusiano mengine,lakini naumia sana
     
Loading...