Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi nilichukue

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, May 6, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu habari za jumapili,kuna mwanamke mmoja ni rafiki yangu wa mtaa kwamba hata ikitokea misiba huwa lazima tuende wote,aliyeniunganisha na huyo mwanamke ni mume wangu ,huyo mwanamke ameolewa na wana kasmall pub ambacho kamejificha mume wangu alipenda kuchill sana akitoka tu job anapitia na mimi cku za wikiend nkaambiwa kuna uvumi kwamba anatembea na mume wangu lakini mume wangu akasema hayo maneno ya watu kwa kua wanamuona mida mingi yuko kwenye hiyo pub ck moja mume wangu akanionyesha jinsi alivyotrace namba yake na kupata outcall na incall zake tena akanitajia list ya wanaume aliotembea nao ambao yeye mume wangu anawafahamu,mi nkapotezea sasa kuna mama mmoja mtu mzima ameniambia yule mwanamke ni mnafiki kwangu na anaogopa kunitembelea kwani anafeel guilty na amesema ni kweli kabsa mume wangu aliniambia yule mwanamke alikua anamtaka na alikua anampa siri za mume wake kama ni mchovu lakini mume wangu alikataa asingeweza kutembea naye kwani mume wake ni mngon na mume wangu ni mngoni kwa hiyo asingeweza kutembea naye ni kama ndugu,sasa nashindwa kuelewa kweli yule mwanamke ametembea na mume wangu au la??
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    please jamani naombeni mtoe view zenu kwa hili ni kweli kabsa
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    acha mapepe we mtoto.......

    kama alishatembea nae wewe sasa ndo ukijua itakusaidia nini?

    kwa ufupi mumeo ni mjanja...kashajua huyo mwanamke ni mcharuko....

    so hawezi kumfanya mpenzi wake permanent.....sana sana 'alipita tu hapo'

    na wewe bado ndo 'malkia mwenyewe'

    sasa wewe unatafuta 'kumchunguza nyoka' kama ana miguuu
    shauri yako........
     
  4. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani the boss kwenda kutembea na mtu wa karibu hivyo si kunidhalilisha mwanamke mwenyewe mvuto F
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    kama mumewe anakunywa pombe hapo
    na probably anakopa pia hizo pombe
    na huyo mwanamke anajirahisisha kwake.....sijui niikujibu vipi hapo
    watu wazima wanaelewa....

    wewe hujadhalilishwa
    kwani mumeo akila chakula reastaurant huko njiani
    amekudhalilisha wewe kwa mapishi yako?
     
  6. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    mume wako ametrace number yake ya nini kama hana interest nae?? inamaana angekuwa sio mngoni je, angeweza kutembea nae? mulika mwiziiiii
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    na mumeo hawezi kwenda bar nyingine mpaka aend hapo? Mmmmmmh
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe ndo unamu amsha mwenzio
    mimi nilipoona tu kaambiwa nime trace simu
    nikajua tayari 'keshachapwa mtu'
    nikamjibu kiutu uzima
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hata kama mumeo ametembea nae unafikiri atakubali?lol!.
    Hebu jiulize swali dogo: kama mumeo hana interest nae alitrace namba yake ili iweje?..
    Wanakuzunguka hao, mumeo kaona the best way ni kuwafanya muwe marafiki ili usigundue mapema..
    Lisemwalo lipo kama halipo laja..fanya uchunguzi binafsi utapata majibu sahihi..
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nasikia uchungu sana
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eversmilin, kwanza nakupa pole kabisa ya dhti kwa hayali unayoipata kwa sasa. Pili napenda nikushauri kama mwanamke mtu mzima mwenye mume wa halali yaani humuibii mtu mumewe.

    Ma dia maisha ya ndoa yanajengwa na uaminifu na upendo na heshima tu. Mambo engine yote ni siasa zisizokuwa na mpango wa kustawisha penzi. Ninaamini kwanza mumeo anakuheshimu sana, tena anakupenda sana na hata huyo mwizi wako anakuogopa na kukugwaya. so just cool down. Waa usitake kuyajua ya kama kweli walivuana chupi au la kwani kwa kufanya hivyo unaweza badala ya kujenga ukabomoa kumbuka mwanamke mpumbavu hubomoa nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe.

    kwa kua kabinti kenyewe mvuto ni F basi wewe jikoki kimtindo uwe wa kupendeza muda wowote kama hukua unajua kulala ukiwa umepaka lipstic na poda anza leo ila usizidishe. pia mweke mumeo bize wiki nzima. Ningekuwa mimi wewe ningeanza kwa kuomba outing kwenda hapo pub kila jion. usione ubahili kila siku mchana mwabie mumeo leo sweet nina bia zako mbili na nyama nusu jion nataka nikakupatie. nenda nae hapo mpe bia mbili kama na nyama choma, akimaliza rudi naye home. Kwa binadam wa kawaida kama alikuwa anacheat ukumuweka bize unambadilisha moo na fikira matokeo yake wewe utashinda. kamwe usimchunguze but keep him busy tena ukiwa huko usimweleze matatizo ya home bali mambo mazuri ambayo unajua anapenda kuskia. mwache huyo gume gume ababaike mwenyewe atahama kwenye hiyo pub.
    Naamin meo ni anakuheshim na kukupenda ndio maana hajakuonyeshea wazi.na hilo ndo la muhim kwan huwa hatuangalii anatembea na nani bali je ananiheshimu kiasi kwamba anayafanya kwa siri?
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ma dia kama unaipenda na narudia tena kama unaipenda ndoa yako kamwe usichunguze hayo mambo kwani hata kama ukiyajua hayatabadili uhalisia na kutokujua ni bora kutakupunguzia jaka moyo. Siku hizi wenzio huwa tunawaweka bize asaa 24 hadi mwenyewe anakoma. kwani huwa hapendi kutoka na wewe mara kwa mara? jijengee tabia ya kutoka naye
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shosti mambo mengine sio yakuyafatilia kama ameshakwambia basi muelewe wewe punguza mahusiano na huyu mwanamke
    na asikushughulishe ongeza mapenzi kwa mumeo,fanya kua umefugua ukurasa mpya na wala suala la huyo mcharuko usililete tena jiamini shosti mpaka kakuoa kaijua thamani yako,vumilia ndio maana ya ndoa....
     
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ushauri mpenzi gfsonwin ntampotezeaje huyo mwanamke lol
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hebu acha mapepe
    unasikia uchungu kwani maoni yetu ni asilimia mia moja kweli?
    yawezekana hajatembea nae vile vile.....

    mimi nina wanawake ukinikuta nao unaweza sema nimetembea nao saana
    lakini wapi.....punguza mapepe
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unajua kama unaibiwa basi usidili na mwizi li dili na mzigo wako. labda nikuulize hivi kama una mali yako ukaambiwa leo kuna watu wataiiba je utatafuta kuwajua au utaihifadhi katika hali ya usalama?
     
  17. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa sasa hivi ma dia cmtaki wala hata kumsikia labda itokee bahati mbaya ametembea naye hajatembea amejirahisisha atajijua
     
  18. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ntaibiwa mpaka mwisho mume mwenyewe anapenda kutoka mwenyewe sana kisa nina mtoto wa miaka minne ntamwachia nani na hataki habari za housgeli
     
  19. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very easy to say. . .ila jifanye mjinga to.just play ur part as a wife tena na mapenzi ya hali ya juu mpaka atashangaa huko nje anafuata nini(kama kweli anatoka nje).
     
  20. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani jf sitajuta kwa nini nimejiunga is more uducating and entertain ma soul
     
Loading...