Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi ni sahihi kulifuata?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 30, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.MSIMAMIZI WA NDOA LAZIMA AWE KIJANA ASIEOA/KUOLEWA ILI HARUSI IPENDEZE
    2.WASIMAMIZI LAZIMA WAWE WABAYA SANA WASURA KULIKO MAARUSI ILI MAARUSI WAPENDEZE
    3.LAZIMA WADHAMINI WAWE KWENYE NDOA ILI KUWATUNZA NA KUWALEA MAARUSI.
    4.IKIWEZEKANA CHUKUA VIKONGWE WASIMAMIE NDOA YAKO,HII ITAZUIA KUIBIWA EBO?

    HAYA MWANA JF CHAGUA MOJA TU KATI YA HAYO HAPO JUU
    kumbuka ushauri wako unawasaidia wengi.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nadhani wasimamizi wa ndoa wawe kwenye ndoa na si ndoa tu bali wawe mfano mzuri wa kuigwa ,kama tujuavyo matatizo yote yanayotokea kwenye hizi ndoa wasimamizi ni wa kwanza kuhusishwa kama yatakuwa yameshindikana
    Sasa wewe ukaweke kijana single hajui uchungu wa ndoa atatoa ushauri gani ?
    Pia swala la uzuri mie hapo sijui niseme niseme nini!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    WAWE WANANDOA......(kwani nini madhumuni ya kuwa na wasimamizi wa ndoa?)

    hawa watasaidia sana hata kutoa ushauri pale unapohitajika, maana wana uzoefu kwenye hiyo taasisi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hapo lililo sahihi ni no3 tu..mengine hayo hayapo, na ni mawazo ya mtu binafsi..Kwa upande wangu hayana tija kabisa!
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msimamizi au mdhamini wa ndoa ni lazima awe ni mtu mwenye uzoefu na mikikimikiki ya ndoa ili awe na uwezo na ujuzi wa kuwashauri vyema wanandoa wapya. Kwa hiyo ni LAZIMA WADHAMINI WAWE KWENYE NDOA ILI KUWATUNZA NA KUWALEA MAARUSI
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    none of the above...cha muhimu ni kuheshimu ndoa yako na kuijali, anayebomoa na kuijenga ndoa yako ni wewe mwenyewe.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wenye masikio na wasikie neno hili.........
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heeeeeh,kwa hiyo ndoa isiwe na msimamizi?
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndoa ni ya watu wawili wanaokuwa mwili mmoja na nyie wawili mkiumba ulimwengu wenu wa ndoa amtakaa kusuluishwa na wapambe wala wachungaji
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    hao ni mashahidi tu, kama wangekuwa wako makini na usimamizi wao ndoa nyingi zingekuwa hazivunjiki
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndoa na iheshimiwa na watu wote
     
  12. b

    bwanashamba Senior Member

    #12
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jb sahihi ni no 3f0000"][/COLOR]
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaelekea kwenye ukweli nimekugongea thanks
     
  14. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namba mbili mwaya...,ndoa kama kuvunjika si wazazi si wasimamizi can do anything about it!shurti bibi harusi nifunikwe na matron kwa uzuri siku yangu ya harusi?..inahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu?
     
Loading...