Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi jina lenye mvuto (Chadema) or (ccm).

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Blessingme, Apr 22, 2011.

  1. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf? Natumaini 2po fresh.

    Kulingana na heading iliyopo juu, ningependa kufahamu ni jina lipi kati ya haya ya vyama vya siasa linaendana na wakati tuliopo, nikianza na (ccm) chama cha mapinduzi, mi kwa nyakati zilizopo sielewi tunaenzi mapinduzi yapi na kutoka kwa nan? Nikianzia ubora wa elimu bora hata enzi za mkoloni, demokrasia bado, maendeleo 2nayosema 2ngeyapata bado 2po nyuma, so mapinduzi yapi kuiondoa serikali ya kikoloni, cjui ndo kama maana ya mapinduzi wanayomaanisha.

    Kwa hili jina hili not consistency kwa mahitaji ya teknologia, (chadema) chama cha demokrasia na maendeleo kwa maana nyingine nguvu ya umma(peoples power) ikimaanisha umma ndio wenye mamlaka ya rasilimali zote, ikimaanisha hakuna mtu aliyejuu ya sheria na maamuzi si ya mtu mmoja bali ni umma ndio unaoamua mustakabali wa nchi.

    Nirudi kwenye maana ya demokrasia na maendeleo, kwa wakati 2lionao demokrasia ni msamiati kwa maana hii haiwezekani chama kimoja kushika hatamu kwa muda mrefu sana inamaana hakikosei?

    Hata mchezo wa kukimbia na kijiti huwa 2napokezana 2kiamini mtu yuleyule itafikia kipindi atakuwa amechoka kwa hiyo kinachohitajika ni mtu mwingine mwenye kujua technique nyingi, nikimaanisha kama ni gari 2mepanda gari la mwaka 1961 na 2nahitaji kufika wakati 2meacha magari mazuri ambayo ni latest.

    Kwenye suala la maendeleo, huwez endelea kama huna demokrasia! Kwa maana hii hamna siasa safi, hamna elimu bora, hamna huduma bora za afya! Je tutaendelea kama chama chenyewe slogani yao ni mapinduz tena hawajaspecify ni kilimo, viwanda , siasa o what?

    Its time for tanzanian people to know what we are demanding, revolution or democracy$development(dd). And by knowing this, it comes a time to choose which one among these political parties is consistency, will satisfy our needs?

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ccm v/s chadema names
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kumbe mvuto wa jina nao unachangia katika maendeleo ya Taifa!?..
     
  4. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    exactly hamna ubishi
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hawa ndio wale wanafunzi waliokuwa wanaandamana kudai laptop. huwa badala ya kukomaa na kitabu huwa wanaingia kuanzisha post zisizokuwa na msaada wowote kwa taifa.
     
  6. N

    Nguto JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,965
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    It goes without saying. It is CDM!!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi jina la chama cha siasa likiwa na mvuto sisi masikini wa vijijini inatusaidia nini, mambo ya mvuto nadhani ni mambo ya urembo kwenye siasa za nchi hii atuitaji mvuto
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Unaweza kuwa na jina zuri lakini ukawa na tabia ya magamba ambaoni ubatili. Thread yako haina upako!
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    well said mkuu!
     
  10. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    taratifu mzee wengine 2limaliza shule ck nying na tupo kazin. U are wrong kajipange upya
     
  11. n

    ngako Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    post ipi unaiongelea isiyo na msaada kwa taifa?kama ni hii ipo poa maana uzuri/mvuto wa kitu unaanzia mbali hata kwenye jina pia.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani hii mada ingesubiri CCM waanzishe JF yao kama walivyoagizwa na ripoti maalum nadio wshindanie huu upupu... Hakuna tija kwenye jina, kuna tija kwenye malengo, kazi, mafanikio na focus kwa wananchi
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    I doubt that!..
     
Loading...