Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi jema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 11, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa natumaini wote mu wazima na mnaisubiria weekend kwa hamu.

    Ninaomba mnisaidie katika hili.

    mara nyingi huwa tunapokumbwa na mikasa ya mapenzi hasa tukitendwa na wenzi wetu huwa tunapata lawama kuwa tulionyesha sana kuwa tunampenda. na wanadai kama mtu akionyeshwa kuwa anapendwa sana badsi matokeo yake ni kukuumiza.

    Swali jipi ni jema:
    1. kumwonyesha kuwa unampenda sana au kutomwonyesha?
    2. Kama ni kutomuonyesha- how to do that? Unawezaje kutomwonyesha mtu unayempenda kweli kuwa unampenda?

    Karibuni na Aksanteni.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hellow sissy niaje?? Sidhani kama unaweza kutomuonyesha mtu mapenzi uliyonayo kwake. Ni ngumu kwa kweli labda kama humpendi kwa dhati ndo unaweza fanya hivyo. lakini kama ndo yuko kumoyo husikii huelewi la mtu haiwezekani. Labda wengine waja hapa na experience tofauti tuwasikie
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kama umewahi umizwa kweli kweli
    inakuwa ngumu kujiachia kabisa na mpenzi mpya
    tahadhari inakuwepo,mpaka mda mrefu upite ndo utajikuta umejiachia....
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    JS thanx am fine mydia ninamshukuru MUNGU.

    Ndio hapo sasa nashindwa kuelewa... kuna baadhi ya wanaume huwa wanasemaga eti ukumwonyesha mwanamke unampenda sana atakuchezea sasa nashindwa kuelewa ina maana wao wanauwezo wa kuficha?? au ndo usanii tena?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli The Boss nakubaliana na wewe kabisa kuwa kama umeumizwa itakuchukua muda kuonyesha mapenzi ya kweli kwa mwenzi wako. But ni ngumu kwa mtu ambaye hajawahi kuumizwa lets say ndo mpenzi wa kwanza huyo. Mimi nadhani kuumizwa kwenye mapenzi ni bahati ya mtu- si kitu ambacho unawezapanga kuwa nitahakikisha mapenzini siumizwi na ni jambo la kumshukuru MUNGU au?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwanajamii One;

    Hakuna ubaya kuonyesha mtu kwamba unampenda; na hata kama ni lawana, naamini kwamba suala si kuonyesha unampenda mtu zaidi, bali ni kumuonyesha mtu kwamba u-mnyonge

    more to come...
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Mj1 shkang!

    Huwezi kuplan kumwonyesha mtu kama unampenda au laa. Hivi vitu vinatokea nachurale. We unaweza fikiri humwonyeshi kama unampenda kumbe ndiyo unamwonyesha mpaka ndugu, jamaa, marafiki na maadui wanaona.

    So; kama unapenda mjukuu wangu MJ1, there is no way, mpenzio atajua tu. And otherwise of course.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante De Novo nadhani pengine wengi wetu tunamix kuonyesha unampenda na kuonyesha kuwa u mnyonge kwake..... hadi pale yanapotukuta


    Hapo kwenye bolded- ndo ucome back twna sio utokomee.......
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu bana.... haya shkang'

    Ok sas anaelewa wanaonigombezaga kuwa nilimwonyesha sana kuwa namp[enda sana sasa inakula kwangu huwa wananionea tu bure!:sick:
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    We waiting for more
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Dada yangu dont put that sad look on your face. Hukufanya vibaya kumuonyesha mtu unampenda. Its worth at the time. Ila yeye ndo wa ajabu kukulipizia kwa chuki badala ya mapendo
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    more BEERS,MORE VALUUUZ,MORE and MORE and MORE SAVVANAAZ
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...sweetheart, kwani unamuonyeshaje mtu kuwa unampenda? nadhani kumpenda mtu ni 'natural' tu wala haihitajiki kumuonyesha unampenda as if maisha ni Isidingo.
    What I mean is, huna haja ya "kumuonyesha" mtu kuwa unampenda, wewe mpende tu mwenyewe atatafsiri anapendwa au la.

    ...or, did i miss your point swhr?
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mylove
    you didnt miss any point I think you are right . Huwezionyesha kama unampenda ila kinachoonekana ni kuwa unampenda mhuh! Ila sometimes love kuna vitu huwa vinajitokeza ambavyo vinaashiria kuwa kwake umefika. Yaani unakuwa huna kauli juu ya vitu hivyo either kwa kuogopa muhuudhi mtu ambaye unahisi ndio roho yako au nakosea? Yaani inafika mahali ule msemo wa ... ah huyu kwangu hapindui kabisa....
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Wanakuonea mjukuu wangu. Labda kama wao hawajawahi au hawajui nini maana ya kupenda.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kupenda nusu siwezi asilani, despite the fact that nimeshaumizwa sana yaani huu umoyo ulishavunjika mpaka there are no more pieces to break.

    binafsi naona ni ngumu kwnza ntajitesa mwenyewe tu, I can only be happy when I show my love in full lakini matokeo yake sasa.........yantegemea mtu na mtu!!
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    swala la kupenda linatokea automatically na huwezi kulicontrol,na ndio maana huwezi kuamua kuonyesha au kutokuonyesha hisia hiyo,itakuja tu na utashangaa hata mama yako anakwambia, 'i know you are in love...'
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwanajamiione.......!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    MJ1, katika hili mimi naona kama mtu unampenda sana basi anastahili kujua kama unampenda sana. Kuna faida gani ya kumpenda mtu halafu unamficha kiasi unachompenda hata kwa mfano akiulizwa mkeo/gf/mumeo/bf anakupenda kiasi gani? Jibu lake najua ananipenda lakini sijui kiasi gani. Yanini tufanye usanii hadi kwenye mapenzi? Mtazamo wangu unaweza kabisa kuwa wa mwaka 47 lakini sikubaliani kabisa na usanii kwenye mapenzi wa kumpenda mtu sana lakini unamficha na kuwaambia watu wa pembeni au humpendi kihivyo lakini pia una mtapeli kwa kuwa anakutimizia kile unachokitaka toka kwake na siku yoyote ile unaweza kumbwaga.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280

    Thank you!....you're kind of my girl...JUST DO IT! pamoja na kujuwa kwenye mapenzi kuna kuumizwa pia kwa vitu ambavyo viko nje ya uwezo wako.
     
Loading...