Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lipi Bora?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masaki, Mar 5, 2010.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kuna watu kama wawili hivi wenye shule za nyadhifa zao nawafahamu ambao ni mashoga wa kisiri siri. Wana pesa, familia, wake na watoto.

    Sasa nauliza nyie wanawake. lipi bora ugundue kwamba mumeo anatembea nje ya ndoa na mwanamke mwingine, au ugundue kwamba mumeo ni shoga na anapumuliwa kisogoni kwa siri na wanaume wenzie?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    its friday bana unakuja tena na hizi kitu zitaharibu mood..

    Mweee Masaki hakuna lililo bora hapo, lakini hilo la hubby kuliwa jamani ntakufa sekunde kadhaa baada ya kugundua......
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Na kama hubby anakula dume jenzie?
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Binamu kwani haya nayo ni mambo magumu magumu? Mbona naona ni mepesi mepesi tu yanafaa kwa Ijumaa jioni! :)
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hilo ni bora sana kwa mwanamke(MKE WA MTU)
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HILI NALO ni bora sana kwa mke mwenye ndoa yake!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yesu wangu Iribini naomba tuishie hapo bana!!!!
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wepesi uko wapi hapo Masaki!!?? mume wangu anatendwa na mwanaume mwenzie??

    pagumu sana hapo bana tena usiseme.........
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii inahitaji kina mama zaidi watupe maoni yao
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Goeff unamaanisha????
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni mwanaume au mwanamke? icje kkua ni ww!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Chagua moja ambalo ni afadhali hapo:
    Mumeo kumega mwanamke
    Mumeo kumegwa na dume jenzie
    Mumeo kumega dume jenzie
    Usikimbie kivuli mamushka! Jibu fasta nataka kuwahi kaunta.
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Dah! And what if ukigundua kwamba wife anasagwa na mwanamke mwenzie?
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jibu basi unapenda nn umfumanie au apumuliwe na wenzake kp unapenda
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sitaki hata moja hapo lakini intensity ya mshituko ntakaopata kwenye red si sawa na hayo mengine (i will die)

    nipitie tuende wote, ila mie naenda kwa Mama Matesha
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    We mama maswali gani tena haya? (Sorry nime assume Mom = Mama)
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JIBU SAHIHI NI HILI:
    bht ameniuliza:
    mimi nimeshindwa kumjibu,kwasababu kiongozi wa msafara ameshamaliza kazi.bht jibu HAPA:
    kiongozi hebu pitia chawote nikupe bia
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kama ni lazima atoke..basi atembee na mwanamke mwingine hiyo ni ruksa.....from the bottom of my heart
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ahaaa! Easy:
    Ni hivi:
    Wife asage mwanamke mwenzie? Kwangu poa tu!
    Wife asagwe na mwanamke mwenzie? Kwangu Poa tu!
    Wife amegwe na dume? Huyo dume ataliwa tigo afu talaka inafuata!
    Wife aliwe tigo na dume?? Wife anarudi kwao akiwa kilema (kama tuna watoto) Adhawaiz anatangulia mochware na jamaa lake nami namfuata babu Seya Segerea.
    Mwisho Wa Ufafanuzi
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    bht naona unaanza kuhisi kizunguzungu! :)
     
Loading...