Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lip Bum na Lip Stick za kwenye Salon!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Mar 21, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi Lip Bum au Lip sticks ambazo dada zetu mnazikuta salon na kuanza kuzitumia kwa ku- share ziko vizuri kiafya kweli?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sidhali....hata wanja pia....hujui imetumika na watu wa aina gani mtu unavamia tu....I hate it....
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio salama hata kidogo, kiukweli kabisa mavitu vitu ya saluni hayako salama hata kidogo.

    Mfano yale ya kutengeneza kucha, hatari tupu jamani lakini sijui wadada hawajui wa basi tu hawajali?

    Pale mwenge pale, utakuta wamepanga foleni ya pedicure na manicure, vifaa haviwi sterilized wala nini, anakwanguliwa mmoja na wewe unakaa wakitumie hivo hivo.....Jeeez ladies!

    Hayo ma lip bum na ma lip gloss, uchafu jumla, yaani naamini mdomo wa mtu kiasi gani hadi nishirikiane naye hayo mavitu? Yuuuuuuk....
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    kwani hayo mambo yapo tu bado?
    Mi sijona kwa siku za karibuni, nlijua watu tushaelimika na kustaaribika vya kutosha.
    Utavamiaje lipstick au wanja ushatumika na watu wengine then na ww utumie?
    Sio akili za mwenye akili
     
  5. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    wa uswahilini ndio wanaenda paka Saloon, but kishua Saloon anaenda omba ushauri then anaingia market!
     
  6. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sister duh tukuulize wewe! course wanawake wenzio ndio wanafanya hivo.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Like.....

    Arusha pia ukipita maeneo ya stand kubwa utawakuta masista duuz wamepanga foleni, wanashare bila woga... Huwa nawashangaa sana manake sio salama kiafya. ..

    Masaluni ndio funga kazi, eti kuna lipstick, lipbum na wanja vimewekwa tu hapo kwa yeyote! Anapita mtu anachukua anapaka, akija mwingine hivyo hivyo afu unakutana na mdada analalamika eti mdomo unapasuka hovyo, hajui hiyo kushare ndio sababu... Hivi ni ukata wa kujinunulia vyao au?..
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukata? Sidhani, maana wanja upo hadi wa mia mbili na lipbum pia.
    Labda kutofahamu au dharau tu. Kama huna hata vaseline tu paka midomo yako bana kuliko kwenda kuzoa fungus huko saluni.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli bht... Eti mtu anatoka home kaulamba, powder, lipstick na wanja anapitia saluni kupaka!...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    hazina uzuri wowote kiafya...

    ushashare vipi lipstick? wadada nao wanayaweza.......

    mwisho wapate fungus za midomo buuuure....
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii mambo bado ipo sana ...na kwa asilimia kubwa..
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I never share those things...
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lucky you are my sister!!
     
Loading...