Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lionel Messi

Discussion in 'Sports' started by RRONDO, Mar 22, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Jana baada ya kuangalia mechi ya liverpool na man utd,ambayo to be honest it wasnt a "classic" nikaangalia mechi kati ya barcelona na zaragoza.
    Kwa kweli vitu alivyofanya huyu Messi si vya kawaida,alifunga magoli matatu mawili kati ya hayo ni juhudi na uwezo binafsi wa hali ya juu.Timu yake ilishinda magoli 4,goli la 4 likiwa ni penati iliyosabibishwa na ufundi wake tena.
    Messi anafanya mpira unaonekana ni mchezo mwepesi sana.Messi anadhihirisha mpira sio maguvu kwani ana mwili mdogo sana.
    Wiki iliyopita alifunga magoli 3 dhidi ya Valencia,katikati ya wiki alifunga magoli 2 dhidi ya stuttgart,hivyo ndani ya siku 7 kijana huyu mwenye umri wa miaka 22 kafunga magoli 8!!!
    Kwa maoni yangu hakuna ubishi Messi ni zaidi ya Ronaldo na Rooney,kawaacha mbali sana kiuwezo.Naweza kusema Messi ni mchezaji bora wa dunia kwa sasa,na anaweza kuwa BEST PLAYER EVER!!!

    Ningependa kusikia maoni yenu wanaJF hasa tukizingatia SOL CAMPBELL, GAEL CLICHY, VARMAELEN,SAGNA soon watapambana na huyu bwana mdogo.
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naona Rooney ungemtoa kwenye list hii bora hata Drogba, Magoli ya Rooney yeye anasubili Valencia amletee kichwani ndo afunge.Messi kiboko ni mchezaji bara na atabaki kuwa mchezaji bora.Kwa mechi ya jana dhidi ya Zaragoza dogo alicheza vizuri sana,japo Abrahimovic alipoteza nafasi nyingi za wazi lakini Messi hakukata tamaa,aliendelea kucheza vizuri hata ile penalty aliamua kumuachia Abrahimovic lakini angekuwa Rooney angetaka yeye ndo apige.Messi hana majivuno wala hasira za ajabu ajabu hasa awapo uwanjani. Messi bado namba moja na Rooney asahau kabisa.
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280

    sawa kaka,tuweke top ten
    1.messi
    2.ronaldo
    3.rooney
    4.higuain
    5.torres(kwasababu ya injuries)
    6.drogba
    7.d.villa
    8.van persie(injuries zimemshusha)
    9.henry
    10.forlan

    hao ndio top ten strikers wangu kwa sasa....
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Messi is most talented player in the world
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Mzee una hasira na Rooney, na ataendelea kukutungua tu
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijakataa kama Rooney hafungi magoli hapa tunamlinganisha Rooney na Messi.Nimesema kuwa Magoli anayofunga Rooney na ya Messi ni tofauti sana Messi anahangaikia goli lakini Rooney anamalizia tu iliyokwisha tengenezwa na wengine,nafikili kama uliangalia mechi ya jana ya Barcelona na ya j'tano na last weekend utagundua kuwa Messi magoli yake hakuna Strike anaweza kuyafunga na hata kama wakiweza sio magoli 8 ndani ya wiki moja.
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Vipi mnajaribisha viatu vipi vinatosha?
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hivi jina la thread inasema nani zaidi kati ya Messi na Rooney ?au nimekosea kusoma
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    labda mzee unamzungumzia Rooney wa Manzese kwa Mtogore ama wa Buguruni kwa mnyamani.
    Rooney huyu mzaliwa wa England , mkulia katika club ya Everton na mchezaji wa Man UTD, ni mpambanaji saana, ni mtafutaji saaana, angalia lile goli lake la kwanza katika ligi kuu ya England karibu miaka sita iliyopita, anagalia goli alilowafunga Arsenal juzi , ni aina ya magoli ambayo anayafunga mara kwa mara.
    Messi ni mchezaji mzuri katika ligi ile, angalia anamagoli mangapi champion league ya mwaka jana ambayo Barca walitwaa ubingwa ? angalia hadi sasa anamagoli mangapi champion league.
    Rooney , Tores ama Ronaldo ni wachezaji wazuri kwa aina yao ya uchezaji.
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    kaka uko sahihi,
    Rooney ni striker mzuri.....lakini Messi is more than a striker,more than a footballer,Messi is out of this world...........
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Top 10 yangu ni hii-TOP 10 STRIKER
    1. Leo Messi
    2. Wayne Rooney
    3. Gonzalo Higuain
    4. David Villa
    5. Fernando Torres
    6. Didier Drogba
    7. Christiano Ronaldo
    8. Diego Milito
    9. Carlos Tevez
    10. Samuel Etoo
     
  12. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Mkuu Belo
    Je, kazi ya ukocha ulisomea wapi? Naona una kipaji kikubwa, pengine itakuwa vizuri zaidi umsaidie kibabu Fergi maana mwaka huu mambo junguluka ... ....
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    1. Messi
    2. Ronaldo
    3. Drogba
    4. Robinho
    5. Rooney
    6. Henry
    7. Torres
    8.David villa
    9. Van persie
    10. Higuain
     
  14. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    list yako naikubali,ila hao wawili wabadilishane nafasi.
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    list yako naikubali kama utamwondoa huyo red hapo juu,kwa lipi haswa umpe hio nafasi??
    real madrid-he was a failure
    man city-disastrous
    santos-jury is still out

    in short he was a potential but fail to reach the expectations.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1.Drogba
    2.C. Ronaldo
    3.Lampard
    4.Torres
    5.Ronaldinho
    6.Etoo
    7.Deco
    8.Scholes
    9.henry
    10.berbatov
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa Maradona, Messi ndio mrithi wake. Messi is simply the best. The New Diego!
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    kama messi akiwawezesha argies kuchukua WC basi atakuwa zaidi ya maradona.
    TUKO PAMOJA MESSI IS SIMPLY THE BEST.
     
  19. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    hapa messi hapati namba??
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Belo nakuheshimu sana.
    Na sikutegemea kama kuna siku utakuja kujivua nguo hapa JF.

    Nimesikitishwa sana na Top 10 yako mkuu. Kuna mtu hujamjumuisha humo.

    Huyo mtu anaaminika kuwa alishushwa toka mbinguni ili atuonyeshe soka la huko linavyochezwa.

    Pia inaaminika kuwa endapo anakuwa uwanjani akicheza basi malaika huko juu wanaacha shughuli zao na kuburudishwa na vitu vya huyu bwana.

    So tafadhari Belo omba radhi na urekebishe kikosi chako.
     
Loading...