Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Link ya kipindi cha njianpanda kuhusu shuhuda za Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ms Judith, Apr 18, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Thanks. Mungu akubariki mpendwa
     
  3. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shetani anawapa watu matumaini ya uongo kuwa wamepona kumbe bado ni wagonjwa. Hii ni wazi kwani shetani kazi yake ni kuua na sio kuponyesha (Yohana 10:10). Watanzania amkeni mjue kuwa kinachofanyika Loliondo ni kazi za shetani tu
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ahsante Miss Judith lakini watu ni wagumu kuelewa na kukubali ukweli. Mungu akubariki kwa kujaribu kuwafungua watu macho.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona huyu alienda loliondo kupma dawa ya babu kma inapnesha sasa inamuumbua kwa nn wngine wapone afu huyu pekee ndo ajfanye ajapona... chkua uamuz na fikiria
     
  6. m

    mariavictima Senior Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuonea huruma we mama unavyohangaika na Loliondo. Una kanisa lililokimbiwa na wateja nini? POLE, Loliondo tutaenda tu hata ufanye nini.
     
  7. j

    jomoni New Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm naona hayo maswala ni individual na yapo kiimani zaidi
     
  8. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli hakuna hata mwana jf mmoja ambaye ambaye ameisha tumia hiyo dawa hatuthibitishie ukweli halafu awe na uthibitisho wa kitaalamu tuache uthibitisho wa kiimani
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mtasema yote mtamuumbua sana babu mara ni mchawi nk kwani wizara ya afya wangeshindwa kujua hiyo dawa ina masalia ya miili ya watu?? ushahidi wa waliopona ni mwingi akiwemo baba yangu mzazi ameumwa siku nyingi ametibiwa hospitali nyingi ametumia kikombe cha babu kapona vema huu ni mwezi wa nne hajatumia dawa yoyote anachapa kazi kwenda mbele na daktari wake amempina anashangaa.sasa kama hamna imani msiende huko na pole kwa makanisa ya kinafiki yanayoigiza babu ni mchawi kisa wamekosa waumini na watakosa kabisa watafunga tv zao na benk watakosa hela za kuhudumia,warudi Nigeria kujipanga upya kujiongezea nguvu.Hivi huko kwa matapeli mnafuata nini? nendeni kwenye makanisa yanayouhubiri wokovu wa akweli na sii kujigamba kuponyesha,kuwapa watu mali,hata yesu aliteseka nasi tunapaswa kuteseka pamoja nae ili tufike mbinguni na sii kufuata utajiri au mijihela kwani yesu alishawahi kutangaza hata siku moja leo ntapita mtaa fulani kuwaponya au kuwatoa umaskini> nauliza tena alishawahi?????? kweli tumesoma lakini tunaangamia kwa kukosa maarifa kiduchu tu.
     
  10. F

    Finah Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani tumuache babu wa watu atibu wagonjwa kama alivyoagizwa na Mungu
     
  11. n

    ngako Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu ni mwana imani wa kweli,anaponya na bila imani hata mbinguni hamtaingia....chungeni sana mnaomtukuza shetani!
     
  12. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa shy town kuna mzee anaitwa fundi urasa alienda loliondo anaumwa kisukari baada ya kurudi akaamini kapona akaanza kunywa soda na vitu vyengine last week ilimpanda na kuambiwa aache kula sukari na pia hajapona kisukari kwa yeyote aso amini aje aulizie fundi urasa maeneo ya stand ya mabasi ya mikoani apate ushuhuda kw KKKT wanatapeli watu wakishirikiana na babu tafadhali OCAMPO wa ICC njoo utusaidie
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Cha kujiuliza ni Imani ni nini? Unamwamini nani?
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na shetani
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio waliwao.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watu wengi wanapenda sana kudanganywa, tena wengine ufanya juu chini ili wadanganywe, ili wapate kudanganyika...!

    Na kama hawakupata watu wa kuwadanganya, wanaugua na hata kupata matatizo ya akili.
     
  17. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani Mungu ana kanuni ya uponyaji?
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    the thing is hakuna anayepona ni imani tu....
     
Loading...