Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini waliyokubaliana ccm-a na ccm-b (cuf) ktk muafaka yatakuwa wazi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangaza, Nov 29, 2010.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau msaaada kwenye tuta, kama kuna mwenye kujua walau hata kuwa na fununu kuhusu walichokubaliana Maalim Seif na Rais Karume kwenye ule muafakaa, autambie tujue, japo kidogo!!!

    Maana hawa watu walitushirikisha ktk kupiga kura ya kuchagua serikali ya mseto tu. lakin makubaliano ya ndani ktk mseto huo yamekuwa siri yao, hawa mabwana hawa. Basi watambie tu tujue kama wananchi hatistahili kujua waliyokubaliana viongozi wetu, nasi hattouliza tena atiii ??

    Kwa nini hawa watu wafanya siri?? hii sini sawa na katiba ya nnchi tu! ambayo sharti kila mwananchi ajue,au sio jamani??

    Inakuwa ujinga kumshirikisha mtu achague kuoa/kuolewa harafu wewe waenda kumchagulia mke/mume kimya kimya..hii si sawa sawa kabisa.

    Hii sawa na kuuziwaa mbuzi kwenye gunia!! lini wataweka mambo haya hadhalani????
     
Loading...