Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini unatamani ifike/isifike haraka?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wajad, Oct 17, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wengine wanatamani mwisho wa mwezi ufike haraka, wengine wanatamani msimu wa mavuno ufike haraka, wengine wanatamani siku za ahadi za kukutana na wapenzi wao zifike haraka, kufunga ndoa, kusafiri, nk. Sina uhakika kama kuna wanaotamani siku ya kiama ifike haraka au siku za kufa kwao. Je wewe unatamani siku/majira gani ifike/isifike haraka?
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Siku Ninayotamani Ifike Haraka Ni Mwezi Dec Kwani Nafunga Ndoa Baada Ya Uchumba Sugu Wa miaka 15!!

    Na Siku Nisiyotaka Ifike Haraka Ni Weekend Zote Kwani Ndizo Siku Ambazo Nalalaga Juu Ya Meza Za Baa au Kaunta Badala Ya Kitandani Kwangu.
    Asante.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siku niipendayo ifike
    Siku nitakapo jihakiki kwamba nimekua qualified wa kufumua marinda !
    Nisiyoipenda siku atokee wa kutokea kuniambia bamia inanihusu !
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    siku ambayo nyavu zangu zitacheua...hakika siku yangu itakuwa njema!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuuuh aiseeeee.....
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Naungana nawe kutamani hiyo dec. ifike haraka!
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    natamani siku ya kukutana na naniii ifike make tunaishiaga kuongea kwenye cm!
    siku nisiyotamani ni siku ya kupigwa kibuti lolest. . . nakuwaga mdogo kuliko piriton!!!!!!
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    AHHHAHHAHAHHAHAH shosti hapa ubraidmaid unahusika kwa kweli tutapendezaje na njano na puprple yetu!ahahahahhahahha chezeya uchumba sugu miaka 15 wewe!
    ngoja nipendekeze wadau kabisa
    hapa kwenye umatrone akae @FP
    mabraidsmaid watakuwa cacico, mwaJ King'asti, snowhite
    lara 1 na Kapipi watarekebisha upande wa kukaribisha wageni
    The Boss atakuwa floor manager Kaizer mwenyekiti wa kamati kuu ya vinywaji HorsePower atarekebisha upande wa kuandaa risala ya wazazi
    SnowBall pacha wangu atasimama upande wa usafiri
    Nyani Ngabu yeye kzi yake ni kuleta nguo za maharusi kutoka pande za italy
    gfsonwin yeye atahusika sana siku ya bridal shower akisaidiana na Mamdenyi
    MKATA KIU na Saint Ivuga wao wakiongozwa na BAK pamoja na King Kong III watasimamia swala zima la muziki
    Erickb52 yeye atafuatilia swala zima la suti ya bwana harusi
    Ruttashobolwa kutokana na kuwa na maslahi binafsi katika hili tunaomba tu atuache tupige mzigo!
    ASHAdii akisaidiana na nyumba kubwa watahusika na maswala yooote ya masotojo a.k.a msosi. charminglady na FirstLady pamoja na kisukari nyie kazi yenu ni upande wa saloon muhakikishe amekuja kanisani anawaka waka!
    kuna nyongeza jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Judgement kumbe wewe ndo unayeshkilia maombi yetu yasipate breakthru kwenye uponyaji wako lol!
    watu tunamaombi ya mnyororo wa kila siku toka tupate taarifa za kuugua halafu wewe unatukwamisha tutasusa sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haluuuu halafu ujue leo tunaanza mkesha wa kumfunda mwali kuamki aijumaa kesho na hapa niko ndo naandika kadi za mwaliko soon mtazipata.
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mie mbona nakuaminia shurti kumsugua na machicha ya nazi
    huku mnamkanda kiuno na mafuta ya uto
    halula!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    shshshshshshhhhhhhhhhhhhhhhh haya utayasema ukumbini bana subiri kidogo kungwi wangu.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    snowhite yan hiyo nafasi umenipatiaje, bi harusi atawaka kama theluji. . .
    afu wimbo wa kuingilia ukumbini utakuwa "wanawake wazuri wazuri wameole yamebaki yamebaki yanahangaika" alilililili!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ila kweli shostilo.
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mie tena mtaalam wa kuzingatia haiba!
    ahahahhahhahah huo wimbo mbona kiboko!!tutachezaaaje!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mimi mwenzenu siitamani siku ya kufa ifike, siipendi kabisa na huwa nakereka sana kuona napoteza wapendwa ndugu zangu na marafiki. Naichukia hii siku balaa!
    Hata tuonane mtoni, watakatifu kwetu ni mtoni .... Huu wimbo ndo huwa unaniudhi zaidi ...!

    Siku zingine zote sina tatizo nazo hata kidogo, acha zifike tu na napenda zifike maana hata nikiomba zichelewa bado zitafika tu, hivyo ni bora zifike halafu zipite ili nisahau hayo niliyokuwa nayaota na kuyafikiria kila siku!
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    snowhite una mambo yaani unampa HP kuandaa risala?! Siwezi kuisikiliza ...!:shock:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haa haa! Haa!
    Jamani mgonjwa si naumwa huu mguu mrefu lakini!
    Mfupi uko "makila kinga poa"
    huo si utakua uuguzaji wa kizamani ?
    Mara mgonjwa usile mayai !
    Usile maini !
    Usile kuku !
    Hayo maponyaji ya mgonjwa asifungue nafsi zama zake zishakwenda arijojo !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Usihofu Mziki Utakuwa Mnene @Subwoofer na tweeter za Kutosha DJ JD Tutakuwa Nae kwenye 1 n 2......
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Natamani kesho ifike haraka, maana ndio mwanzo wa weekend...
     
Loading...