Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini uliacha kununua gazeti la UHURU/MZALENDO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Oct 18, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu zangu zinaonyesha niliacha kusoma gazeti la UHURU enzi ya katuni ya Chakubanga...wangapi wanaikumbuka hii katuni.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280


    From time immemorial
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    POLO na CHAKUBANGA

    [​IMG]

    POLO na BUSHIRI

    [​IMG]

    CHAKUBANGA na MAMA CHUPAKI

    [​IMG]
     
Loading...