Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini uliacha kununua gazeti la UHURU/MZALENDO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Oct 18, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu zangu zinaonyesha niliacha kusoma gazeti la UHURU enzi ya katuni ya Chakubanga...wangapi wanaikumbuka hii katuni.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mimi sijawahi kulinunua maishani mwangu. Hata pale nilipokuwa mwanaCCM active, nilikuwa nanunua magazeti yanayoandika ukweli kama Mwananchi, Rai la wakati ule, Majira na nipashe. Uhuru sijawahi kabisa.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nami niliacha kununua Mzalendo baada ya Makala za akina mar Yahya Buzaragi, mar Shimye Ahmed, mar Salim Bawazir, Chesi Mpilipili kutoweka kwenye gazeti hilo zaidi ya miaka 16 iliyopita!!! Toka kipindi hicho Sijapoteza Hela Yangu tena Kulinunua...!
     
Loading...