Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini tutaweza kusikiliza Radio za kibongo mtandaoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by paesulta, Nov 25, 2009.

  1. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Inakatisha tamaa kwa kweli kuwa Tanzania nzima hatuna hata radio station moja mtandaoni zaidi ya radio Maria.Hivi kweli hata Clouds wameshindwa kabisa kustream,tatizo ni nini hasa,ni gharama kubwa au ni uzembe tu kama kawaaida yetu?
    pongezi kwa Bongo Radio kwani wao ukienda sehemu zote unawapata,na kwa nnavyojua imebase USA.
    inakatisha tamaa kwa kweli.........!!!
     
Loading...