Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini tutapata wapinzani wa kweli watutoe hapa tulipo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sema Chilo, May 3, 2012.

  1. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaumiza ccm kupandikiza wafuasi wengi huku upinzani na sisi tuaendelea kuwapokea bila kuwachunguza. Yaani wamekuja na kushika madaraka na kuwazuia wapinzani wa kweli wasiweze kushika madaraka, sasa wana jamii lini tutaweza kuwatambua hawa? kwani siku tukiwatoa tu basi UKOMBOZI utakuja but tukishindwa tujue hakuna ukombozi nchi hii, NINI TUFANYE?
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,467
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe wawajuaje kama wamebadirika au la? Sisi wakiristo tunafahamu kuwa Sauli{PAULO} alikuwa gaidi na muuaji mkubwa wa wakiristo, lakini ndiye huyo huyo mtume aliyewakomboa binadamu wengi na dhambi zao. Mtu akitokea ccm anaweza kuwa bora kuliko mwingine yeyote yule. Tusiwahukumu, bali tushirikiane nao tujenge nchi yetu pamoja.
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Start with the person infront of the mirror

     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    wakuu! mi sioni tatizo Mkulu kumteua mbatia...! mbona inatokea sana duniani Rais kuteua mpinzani wake kukamata idara flani...?! tumuacheni mbatia ajaribu labda ataleta mabadiliko
     
  5. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini kafanya la maana MBATIA akiwa Upinzani? kama kuwawekea pingamizi CUF, Kumkatia rufaa Halima Mdee japo viongozi wenzake NCCR kumzuia hilo jambo na ndio kisa kikubwa cha MH KAFULILA kutolewa kafala na mambo tele tu. Na vipi huyo mzee Mapesa? unamwamini? hata ZITO mhhh nawasiwasi.
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM ikishatoka madarakani tutapata ukombozi wa kweli. Kuweni na ushahidi wa kutosha kabla ya kuandika mada kwenye mtandao, unaweza kuwataja hao unasema wamepandikizwa na CCM na kupewa uongozi?
     
  7. m

    maramojatu Senior Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapinzani wa kweli tunao. shida ni wewe tu. Kama mbatia alishapoteza mvuto wa kuchaguliwa hata uenyekiti wa mtaa. Mwache jk amtoe sasa. jamaa amesota sana. na kuchaguiwa na watu haiwezekani
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wapinzani wa kweli wapo.TAFAKARI
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo siyo kweli...kabla ya chaguzi zilizopita mbona tulikua tunasikia viongozi wa vyama vya upinzani wanahamia ccm mbona mlikua hamsemi kua viongozi wa upinzani wanapelekwa ccm kuisambaratisha...??!!
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi nataka kukuuliza wewe mwenyewe hata kama ni mfuasi wa upinzani leo rais akuteue mbunge utagoma kweli?Bro achana na siasa kabisa ni mchezo wa kinafki zaidi.
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mpinzani wa kweli lazima ugome kwani ukienda huko utatimiza SERA za chama gani? kwani kila chama kina sera tofauti ndio maana kuna vyama tofauti.
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tupe listi yao hao waliokuja na kushika madaraka na sasa wanazuia wapinzani wa kweli wasishike madaraka.
     
  13. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unafikiri NCCR hakuna wapinzani wengine zaidi ya huyo mwenyekiti wao aliyepewa ubunge? Sasa wapo wengi sana katka hivi vyama vyetu
     
Loading...