Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini tutakuwa na wakina Okiya Omtatah Okoiti wetu ??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maishapopote, Feb 19, 2010.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si uwongo anajitahidi sana, ni mzalendo wa kweli na haogopi lolote,mwanaharakati na kiukweli sio mnafki hata kidogo...tumeona maandamano mengi sana yakipangwa na kuratibiwa na yeye...he was more than a movement...
    Najaribu kufikiria hapa kwetu ni nani anweza kutuunganisha wanamageuzi na wanaharakati na wote wanaitakia mema nchi yetu tukasimama kupinga tunayofanyiwa kwa nguvu na sauti yetu ikasikika mbaaaali kama tunavyoona ndugu zetu majirani kenya wanavyofanya chini ya omtatah.....
    Hapa ndo namkumbuka Marehemu Chacha Wangwe (R.I.P) yeye angeweza kutuunganisha kidogo maana alijaribu wakati fulani ...lkn Bado najiuliza lini tutampata okiya Omtath okoit wetu?
    Can someone tell me pleaseeeee?
     
Loading...