Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LINI RAIS ATAFANYA ZIARA NJE? who can guess

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bongolander, Nov 18, 2010.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wakuu mara ya mwisho rais kusafiri ilikuwa lini, na nani anaweza kukisia lini tena rais atasafiri, ataenda wapi na kwa sababu gani. Naona safari hii amekaa sana bila kusafiri. Labda safari zinapikwa. Kwani hawezi kuteua cabinet akiwa safarini? au ni lazima asafiri na baadhi ya aliowateua.
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Akimaliza kuteua cabinet, then anaenda kujitambulisha US kwa Obama na akitoka hapo atapitia UK kwa David Cameroon
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Umepatia haswa, mara tu baada ya kutangaza Cabinet muungwana lazima aende kupumzika majuu kwahiyo tegemea kusikia anabembea huko wakati wowote kabla ya mwisho wa mwezi wa kumina moja!! Afya yake imeteteleka sana kwa dhoruba za uchaguzi; lazima aende kukarabatiwa!!
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na kule kwenye bembea kupunguza headache ya kampeni! LOL. Kisha akirudi dili la barabara ya ngorongoro linaanza kutekelezwa
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haha kwa cameroon ndo atashangaa sasa maana wale jamaaa ni CHADEMA damuuuu..lazima watamuhoji juu ya uchakachuaji wa kura..Ila i guess next week lazima asafiri kwenda kupunga upepo nje kwanza maana kakimbizwa sana this time
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Kabla mwaka huu haujaisha lazima atasafiri - niliona sehemu kwamba kutakuwa na mkutano wa ma-Rais nchi fulani.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mpe muda tu may be after two weeks!
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona wanamfahamu tayari?
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    kabla hajaenda hospitali?
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani unamaanisha ili KUIKOMOA KARATU kwa kuendelea kutoichagua CCM?????? Me hilo vuguvugu nililikuta Karatu nikadhani ni usainii na matisho ya kisisasa kumbe ni utashi wa kiuongozi....!!!! Hakyanani, nguruwe nguruwe tu hata umuwekee mapembe ya mbuzi
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ahsante sanaaaa!!!!... lazima apite kwanza achukue dozi na kisingizio cha kupewa nepi za watoto kama msaada na muendelezo wake wa kujali wakinamama wa Tz
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sidhani kama atasafiri kipindi hiki,maaana kwanza inaonekana kabisa hakuna cha kufanya nje ,na baadhi ya nchi tayari washajua nini kifanyika,hivyo hata akitoka hatakuwa na safari nyingi kama zamani.kwani yeye ni mjinga ajipeleke kuulizwa??:tape:
     
Loading...