Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini Nchi Hii Itaanzisha Televisheni yake ya Elimu????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, May 10, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini imefika wakati nchi yetu ianzishe Televisheni Maalum ya Elimu yenye Channels zaidi ya Tano kwa ajili ya kutoa elimu bora kuanzia ngazi ya shule za msingi mpaka chuo kikuu.
     
Loading...