Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini NAPE atakwenda Monduli na Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Jul 15, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wana wane, ninajaribu kujiuliza iwapo NAPE na CHILIGATI watakwenda jimboni Monduli na Igunga kuelezea falsafa ya kujivua gamba kitu gani kitatokea??

    JARIBU KUTAFAKARI
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thubutu! aende huko na yeye avuliwe GAMBA?
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    in fact ni majimbo matatu - Bariadi, Igunga na Monduli ili kueneza sera za chama za kujivua magamba. tunasuburi kwa hamu kuu.
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huyo mzee wa siasa uchwara hawezi enda huko wampopoe mawe? ye anataka kwenda sehemu nyepesi ambazo ataongea unapenape wake afu watamchunia tu si aje hata huku arusha tuna hamu naye, hivi si naweza mwandikia barua ya mwaliko? aje huku
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ataenda pindi cha uchaguzi mdogo.!
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sio kazi rahisi hasa monduli na igunga nadhani anaweza kuzomewa na hata kupondwa mawe.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni umuhimu wa wao kwenda huko. hasa kwa muda huu.
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani anaogopa nini au anakosa gani?
    Yeye ndiyo aliwaambia wachague wabunge mafisadi?
     
Loading...