Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi wa tanzania(jwtz) zinatoka kwa mwaka huu 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mkwawa gabriel, Jan 19, 2013.

  1. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Jamani wana Great thinker ni lini? nafasi za kujiunga na JWTZ zinatoka kwa mwaka huu 2013
    Tujuzane kwa undani na ukaribu coz we need to join an army plz your information will be of a great thnx if you do xo!!!!!!!!
    thnx have good weakend
    Se uuuuuuuuuuuu!!!!!!!All Great thinkers
     
  2. waya jr

    waya jr Senior Member

    #2
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    kwa uwelewa wangu na nikiongezea na nilichoskia ni kwamba kwa mwaka huu jw watachukua watu watakao pitia jkt kwanza,na kwa nafasi jkt tayari zilishatangazwa
     
  3. r

    real entrepreneur Member

    #3
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa kila mtu analo lake..mwingine atasema hawaajir kwan wamesitisha mzima uku mwingine atasema subirieni mwez wa pili n.k. hakuna mwenye uhakika ktk ilo...kama vp nikushaur uende 1 kwa 1 hadi makao makuu ukaulizie, then ndo utapata uhakika
     
  4. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thnx!!!!!!!!!for your information waya jr
     
  5. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    :nimekataaDah!!!!!!OK!!!!!!!!!!!!i will but ukipata information and not a rumor den utani PM [email protected] entrepreneur:nimekataa
     
  6. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2013
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 847
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa 4m 4 na 6 mchakato unaendelea mpaka sasa. Nenda ofisi ya mkuu wa wilaya yako ukaulizie!
     
  7. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thnx alot Nzenzu
     
  8. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2013
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafasi za kujiunga Jwtz zinatoka baada ya kuhitimu mafunzo ya Jkt.
     
  9. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thnx!!!!!!!!!!!mwakitobile nisha pata taratibu zao xo thnx a lot and God be with you!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. N

    Neyman wa chelsea Member

    #10
    Jan 20, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,698
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    una level gani ya elimu? kama ni profession uwezekano wa kupata ajira ni ngumu sana ninachokushauri tumia cheti cha form 4 au cha form 6
     
  12. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nimeongea na kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya wakanipatia maelekezo
     
  13. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Level yangu ya elimu ni Bachelor degree in Management Information Systems(MIS) Luno G
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Umepitia JKT?
    Kama jibu ni hapana usijisumbue,huna chako wewe!!!!!
     
  15. Elerai

    Elerai JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 474
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swala la kupitia Jkt n gumu ingekuw direct kwend Jwtz ingekuw poa .niende jkt wakavunje miguu then jwtz wananimalizia mikon na meno yangu. Wacha niendelee na hak kaprogram kangu hapa mjini jesh hapana aisee silipend jesh kias hicho wenye hamu na upendo nendeni mungu awe nanyi mlio tayar
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Na lengo la kupitia JKT ni kupata askari halisi,si askari mamluki kama wewe!!!!!!
     
  17. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,399
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nzenzu mie hua nakutafuta sana aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thnx!!!!chai chungu for yo view
     
  19. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 63
    we utakuwa bwabwa cyo buree
     
  20. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Wadau tujuzane kwa wanaojua intek ya pili mwaka wa 2013 itakua mwez wa ngap wataanza kuchuku
     
Loading...
Similar Threads - Lini nafasi kujiunga Forum Date
Nafasi za JKT zinatoka lini! Nafasi za Kazi na Tenda Apr 2, 2016
Nafasi za Jeshi la Polisi zinatoka lini? Nafasi za Kazi na Tenda Jan 26, 2016
Nafasi za mafunzo ya jeshi zinatoka lini? Nafasi za Kazi na Tenda Jan 7, 2016
JKT wa kujitolea nafasi zinatoka lini tena? Nafasi za Kazi na Tenda Jul 31, 2015
JWTZ wanatoa lini nafasi za graduate? Nafasi za Kazi na Tenda Jan 17, 2015

Share This Page