Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini mtanzania atakaa alau masaa ishirini na nne bila hisia za chuki na unyonge toka serikali yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Apr 24, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa upeo wangu si tu hatuna furaha na amani mioyoni mwetu ila pia tumejawa na chuki na unyonge ambao wale ambao tumewapa dhamana ya kuongoza nchi yetu wamekuwa wakitupandikiza.
    Hatuna rais,hatuna waziri mkuu na pia tuna mawaziri.Je tanzania pia haina watanzania?Namaanisha wananchi.....wazalendo......leo hatuwezi kufanya kama tunisia na misri kizalendo?
    Mwenzenu mimi serikali yetu imedhoofisha uzalendo wangu na ndo maana unaweza ukaona nachoandika ni ujinga....Sujinga utanikumbuka siku si mbali.
    Tanzania yenye wazalendo wenye upendo na furaha inawezekana tukijitambua na kufunguka.Mungu ibariki Tanganyika
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe tu kwangu sio hivyo
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,380
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Ipo siku...
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku uwoga utakapo twishia na sisi vijana tusio na ajira tutakapoanza kudai ajira zetu,. Tupo wengi mtaani ila tunaitaji nani atakaetwanzishia
     
Loading...