Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini MFANYABIASHARA akawa MPENDA HAKI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, May 13, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ufisadi katika nchi hii unaonekana zaidi miongoni mwa wanaojifanya ni wapenda haki huku wakiwa ni wafanyabiashara wakuu. Tazama kinachoitafuna CCM! Biashara+Siasa!

    Swali moja dogo, ni lini MFANYABIASHARA ATAACHA KULENGA KUPATA FAIDA awe mpigania haki? Mfanyabiashara yeyote anatazama returns kwa maana ya FAIDA.

    Sina nia ya kumsema vibaya mtu yeyote, lakini hayo magari yaliyouziwa CHADEMA ukweli yametoa picha tofauti na ilivyotegemewa miongoni mwa wapiganaji...............Hii yote ni kodi ya mtanzania....

    Hii nchi inahitaji SALA na DUA za PEKEE.................maana wote ni wajanja wajanja tu..........
     
  2. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wote ni walewale tu..........
     
Loading...