Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini magamba watasema ukweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Sep 10, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ..Walituambia kuwa makali ya mgao wa Umeme yatapungua. Lakini naambiwa Arusha mambo yanazidi kuwa magumu. Hadi operations Mount Meru hospital zinafanywa kwa kutumia rechargeable lights na kuwa kuna sehemu zimepata umeme saa zisizozidi 5 wiki hii.
    Naanza kuogopa kila nikisikia ahadi toka serikali ya m.k.were
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulipiga kura mwaka jana?
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na bado huu mwanzo tu.
     
  4. S

    Sanga n. Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inasikitisha sana. Hii serikali imekuwa ikiongozwa na wendawazimu wachache
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Check Magamba wanavyo wapisha wanaume road
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu usijali ipo siku tu watasema kweli!! hata mchawi anapokaribia kufa hutaja mambo yote aliyowahi kufanya!!

    Kuna kitu nimegundua kwamba kila Ngeleja akitangaza mgao kwisha ndo unakuwa mkali..hii sio mara ya kwanza....sijui huyu jamaa ni mchawi!!!
     
Loading...