Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LINI JK ATATEUA WAKUU wa WILAYA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Feb 21, 2012.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikatiba Ukomo wa wakuu wa mikoa na wilaya ni miaka mitano. Baada ya hapo uteuzi unatakiwa kufanyika tena. Mpaka sasa miaka miwili imepita Rais hajateua wakuu wa wilaya. Tatizo nini?
    Hapo si kuvunja Katiba ya nchi?
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akitoka kuhani msiba wa whitney Houston atafanya mabadiliko
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi imefulia so mishahara kushnei.
     
  4. k

    kuzou JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu aliwaahidi wengi mpaka hajui ampe nani amwache nani? kingine ukata
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,591
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Ndo mwisho wao,
    Taratibu post hizo zitajiuta kwa mbinu kama hiyo atumiayo sasa!
     
  6. k

    kabuga Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo matotos yanajiandaa kuchukua nyadhifa, ila huwa naangalia kuwa kunaweza kuwa na utendaji bora mutu kama Fatuma Kimario
     
  7. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo hawana kazi, hasa hasa ni kuongeza matumizi yasiyo ya lazima. Toka niwafahamu hawa watu sijaona kazi ya maana wanayofanya kwa ajili ya wananchi, labda kuisaidia CCM basi. Na kama ndiyo kazi yao basi walipwe na chama na siyo serikali kama ilivyo sasa.
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Akiwateuna atawalipa hela gani za uhamisho au kuripoti vituo vipya? Zilizopo sasa ivi ni za uchaguzi tuuu.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Afadhali hata asiwachague katika hii miaka mitatu iliyosalia. So far nchi inakwenda bila kuwa na wakuu hao wa wilaya.
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu umechoka kusubiri ahadi isiyotimilika nini!! Subiri tu atateua hivi karibu na nadhani hajakusahau.

    Hata bila kuwa na wakuu wa wilaya mbona poa tu mambo yanakwenda, tuna ma DED, MED, na Ma RAC.
     
  11. V

    Vas P Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya nafasi ambazo katiba mpya inatakiwa kuziondoa ni UKUU WA WILAYA kwan hawana kazi yoyote zaidi ya kugombana na Wakurugenzi wa Wilaya ambao ndio watendaji na watekelezaji wa shughuli zote za serikal..
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ah...Kama ni ukata katika serikali,na tukae tu bila ma DC.. Labda ndiyo itasaidia kuchagua vipaumbele...

    Au anangoja kikao cha CCM,cha baadaye mwaka huu,watakaokuwa kwenye mkondo wake,awatambue na wasio upande wake awajue,kisha nafasi za maDC aje kuwapa majeruhi wake katika mkutano huo..
     
  13. S

    Shembago JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is dc by the way! Ded is more than enough
     
  14. J

    Jadi JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hawahitajiki tena, DAS yupo kama afisa tawala, DED yupo kama mtendaji wa wilaya pamoja na wakuu wa idara zote elimu, afya kilimo nk, wakuu wa mikoa wanatosha sana, hii ni mizigo ambayo serikali inaitua taratibu. Viongozi wamekuwa wengi sana na serikali inaelemewa na mzigo wa kuwahudumia. Hawa waliopo wanamalizia halafu watastaafu soon, huu ni mzigo sana
     
  15. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatuwahitaji mkuu,hawana faida yoyote,bora asiwateue kabisa
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Anangojea wale walioko kusoma Madrasa wahitimu ndio afanye uteuzi!!
     
  17. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Wewe toa suggestions unataka nani awe Mkuu wa Wilaya.
     
  18. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    then tunaposubiri katiba mpya ma-DED wakaimu ukuu wa wilaya ili kupunguza gharama za uendeshaji!!! jamani mnaonaje?
     
  19. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwacheni rais afanye kazi kama tunavyomwamini.
     
  20. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye RED, wewe na nani??
     
Loading...