Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lingerie.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pauline, May 15, 2011.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wajemeni hivi ni mimi tu au kuna wanawake wengine pia hizo G-strings na bikini hatuna mzuka navyo??am more comfortable nikivaa pants kubwa ila wakati wa kusaula na shemeji yenu naona aibu kweli......huwa nawish ningevaa kitu more attractive instead,.........:dance::biggrin1:
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Utaonaje aibu kwa mmeo tena mkiwa peke yenu?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    duhhhh

    yaani hapa appetite na wewe imeshanitoka..
    unavaaa bukta yenye logo ya bob marley???????
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengi huwa hawaconcentrate na ulichovaa, mzuka ukishapanda mawazo yote yanakuwa kwenye tunda!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    PHP:
     ila wakati wa kusaula na shemeji yenu naona aibu kweli......huwa nawish ningevaa kitu more attractive instead,....
    Hayo mambo ya wawili chumbani kwenu we kauka nayo tu, hatutakiwi kuyasema, unless kama ni ugonjwa(wa ki-medical)...Tuongelee G-string tu.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    bak hapo
    juuu hapoooo lol
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    The Boss,na wewe unapatwa mzuka mtu akivaa G string?mie siko comfortable nikivaa lazima nikae kimachale:biggrin1: ..mwenzio navaa zile MADE IN TAIWAN kama unazijua :biggrin1:
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya nimekuelewa.sorry kama nimekukwaza......
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Kwanza nakupongeza kwa confidence yako ya kusema kweli (ingawa naacha kushanga topic zako to me.... very interesting)... Dear in short naomba ubadilike.... other wise kama unavaa zile hot pants.... then its another story....
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    thanks,i need to loose weight i cant see myself wearing this,au BAK nitafutie nyengine ya watu wanene...lol:mod::A S-rose:
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    nanihiii i hope umeona hii
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    ukishapunguza unene hutaihitaji tena hiyo :) ni bora tu ufanye mazoezi in order to reduce few pounds halafu kitu kama hicho hapo juu kitakutosha bila matatizo yoyote.
     
  14. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pau, sasa vipi tena? Vya ndani vinafikaje tena huku jamvini?
    Anyway, nadhani comfortable na kila roho inapenda na kinakufanya ujisikie secure. LAKINI, ukumbuke kwamba "jigijigi" hufanyi peke yako. Lazima uzingatie mazingira ili usijeukajikuta unashusha mzuka wa mwenzio badala ya kuupandisha.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mpenzi with this comment.... sasa nimekupata...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtumie link......

    Pauline sio lazima uvae hivyo vijikamba...kuna hot pants na hipster za ukweli tu...unakua comfy na kupendeza juu achana na zile za wabibi!!!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo yangu haya lol
    lakini nikiingia sita kwa sita nakitupa kuleeee
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    we Gaga wewe......wengine tupo kazini hapa......dah


    Pauline.....nimeipenda style yako, mwanamke aibu kidogo inaswihi bana.....ila napata mashaka kama KWELI vi G_string hujawahi/huvitumii...eeeh mama...:mod::tonguez:
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    LOL...sweetie kumbe ulikuwa 'hujampata' bado..sometimes she can be so controversial.....majuzi tu nilimwona akitoka kisimani sema kuna kondoo mmoja alikuwa amepotea ikabidi nimfate, otherwise ningemuuliza kidogo mambo flani ivi:ranger::rolleyes:
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    lol...lol...lol... Really.. Nimeshindwa la ku-comment sweetie...
     
Loading...