Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Linganisha Picha Hizi: JK Nyerere vs. JM Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsololi, Aug 18, 2010.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafadhali linganisheni picha hizi hapa zikimuonesha JK Nyerere na JM Kikwete na kisha tathmini mwenyewe
     

    Attached Files:

  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Moja inaonyesha uongozi wa mifano na vitendo -- na wa pili unaonyesha utawala wa starehe na usanii!
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The difference is clear! Mmoja alikuwa serious na wa pili ni Ze Comedy Original!
     
  4. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwalimu aliongoza watu kwa vitendo, kwa kuhimiza kazi. Jamaa yeye anahimiza michezo na ngoma hata kipya
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    duh huyu mchizi kwete bonge la msaniii na nyerere bonge la serious worker
    jk was the leader bt jm is only the manager:
     
  6. m

    masasi Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk bana,utani utani tu,
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Wanaoliona hilo ni wachache mno
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majungu tu hakuna jipya hapa.....huyo mnayemsifia alifikisha nchi wapi? acheni ushabiki.....uozo mwingi...rushwa, sera za uwongo nk vilitokea kwake......
    mix with yours
     
  9. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nyerere alikuwa kiongozi jasiri na shupavu asiyeogopa kusema.
     
  10. e

    echonza Senior Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua hata baba wa familia msanii ni rahisi watoto kujua aha, baba pale alikuwa anazuga tu, na aliyemakini siku zote watajua, pale baba kweli alikuwa amekasirika. Inabidi tujirekebishe. Hahaha, J. Kikwete na Tanzania yetu. Haya bwana. Wengine wanasema hivi na wengine vile, basi ilimradi maisha tu yanasonga mbele. Lakini ukweli ni kwamba tuwe serious inapotokea kuwajibika katika masuala ya msingi. Picha hii, inanikumbusha mengi ambayo mwaka huu na uliopita nilishuhudia misemo na matendo ya kisanii kutoka kwa J. Kikwete. Hiyo ndiyo tofauti siku zote.
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haaa haaa........lakini labda umri una matter pia, Nyerere alikuwa bado 'yanki', wakati JK sasa ni 'mzee'
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Waliokulia katika raha on expense of others utawajua tuu. Mkuu this time ni wakati wa ukambozi tu.
    Mix mwenyewe utakua outcome.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huku MS aka JEYKEY hatokei........ameng'ang'ana kwenye yale mathread yake ya kiK*** tu kule!!
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi. Anastahili kuitwa Baba au Mwenye heri.
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Masasi umenivunja mbavu, leo nilikuwa sijacheka siku nzima. Lakini huo ndiyo ukweli wa huyu msanii wetu.
    Inabidi waTZ tuchukue maamuzi magumu come Octoba 31
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    KWELI WANALINGANA.....kama ni miti wote wamepanda......kama ni kushirikiana wote wameshirikiana........! ibeg to say.......GOOD COMPARISON...!
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mmoja legelege, mmoja shupavu
    mmoja mkali, mwingine laini laini
    mmoja laiishi kwa namna alivyo hubiri , mwingine anaishi kisanii
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    moja ya mwanamuziki wa reggae (nyerere)
    nyingine ya mwanamuziki wa taarabu & segere( kikwete)
     
  19. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakulia katika raha ....acha kugesi mambo! mimi ndivyo nionavyo hakuna jipya hapo....na nitasimami hilo bila kubadilika kwani ndio ninachoamini.....ushabiki utawaumiza sana...kwa kukusaidia tu usidhani kukulia kwenye umaskini maana yake ni kuweza kuwa na fikra za kikombozi ...viongozi wengi mafisadi wala hawajatokea familia za kitajiri..waliofilisi mashirika ya umma baada ya uhuru ni wazi hawakutoka katika familia matajiri....
    Ukombozi si suala la chama au kundi fulani....usihodhi dhana ya ukombozi...ukombozi ni wetu sote wenye nia njema na nchi hii acheni kufikiria kuwa ukombozi ni kazi ya kundi fulani tu sikweli hata mimi ni part ya ukombozi...hakuna anayemiliki ukombozi
    mix with yours
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    RIP mwalimu Nyerere daima nitakukumbuka mwaka 1998 pale Mwitongo nikiwa bado kijana nilikutembela na tukashiriki shughuli za kilimo pamoja kwenye shamba lako japo afya yako ilikuwa imeanza kudhoofika lakini ulinihimiza nifanye kazi kwa bidii kwani kazi ndo msingi wa haki, mbele ya mungu wangu nikikumbuka maneno hayo machozi yananitoka hasa kwa usanii unaoendelea hapa tanzania kwa wakati huu, mwalimu nyerere ulale kwa amani, uliowakataa hapo awali leo ndo viongozi wetu, pumzika mwalimu.
     
Loading...