Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lines or words people utter before and after sex ??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Jun 20, 2009.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Before and after the process of making love there must be some phrases people normally use.

    What are these words different people use?

    Let's share experience Please!

    Eg. Before the Act ___ Can you/we think of.....
    After the Act ___ Wow, that was fantastic/thank you, ......
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh..hii ipelekwe kule kwa akina Kibs kabla haijachafua hali ya hewa hapa jamvini.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    shit...that was good
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Taratibu Kaka!
     
  5. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaweza mteli laiv,dadaa hayo madesign nayamaind,kisha after that unamwambia kumbe una cargo tamu sana mrembo.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Wengine wanafikisha ujumbe kwa kulala na kuanza kukoroma!
     
  7. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hee sikujua kama kulala baada ya shughuli ,nayo imo
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mmhhh ur fattening smells like Pizza.......
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    I LOVE YOU, before and after :)
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    boifrendi kwa gelifrendi wake;

    kabla; "...haki yamungu, amini nakwambia, nitakuoa!"

    baada; "...nawewe nae, kwani una haraka ya nini kuoana?"

    Mke na mume;

    kabla; "...mama nanihii usiharibu basi, tutaongea tukimaliza..."

    baada; "...mume wangu, mume wangu...hatujamaliza kuongea umelala?"...(mume anakoroma!)
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    umenifurahisha sana hiyo ya GF na Bf
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwa wachangiaji waliopita kila rika na muda kwenye mahusiano yana matter sana,lazima itakuwa tofauti kwa walio wachumba muda mrefu,au wanaoanzana mara kwanza....tofauti na wanaorudiana waliokuwa mbali....au ndoa mpya kabisa.....yote ladha na maneno tofauti.....wajuzi watuambie,I.e nakupenda sana jinsi ulivyo....baada...sitaki uwe na urafiki wa karibu na ....(Rafiki wa karibu-wivu)
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mmhhh! mtamu kama sambusa za mama Joni!!!
     
  14. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maneno yanayosemwa kabla na baada ya Sex ni MAAGANO ambayo yanakuja kuwa na "IMPACT" KUBWA SANA kwenye maisha ya wahusika.

    "KAMA HUMAANISHI DO NOT UTTER A WORD, FOR YOUR OWN SAKE" hayo maneno yatakuwa kama JINAMIZI KWENYE MAISHA YAKO.

    Ushauri:Do not utter a word,GUGUMIA TU...nayo ina raha yake.

    UTAKUWA "FREED".
     
Loading...