Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Line ya vodacom inahela lakini inaniambia haina salio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Mar 28, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni takriban wiki sasa line yangu ya voda inanisumbua, naweza ongeza vocha labda ya 2000 nikiongea ikibaki 500 simu inakata nikijaribu kupiga tena inaniambia salio halitoshi, nikikaa nusu saa inakubali nikiongea kidogo inakata tena, jamani tatizo hili ni kwangu tu au na nyie mnalipata?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ilinitokea lakini sikumbuki kama ilikuwa TIGO au Voda.....je hilo salio siyo ile ya kukopa?
     
Loading...