Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lindi wamjia juu mbunge wao kwa kuishi Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Dec 2, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Lindi Mjini, Salum Barwani (CUF) amewekwa kiti moto na baadhi ya wapiga kura aliokutana nao wakimtuhumu kukaa muda mrefu Dar es Salaam bila kwenda kuwaona. Pia Baraza la Utendaji la Wilaya la CUF lilimwita na kumweka kikao Jumamosi iliyopita na kumhoji sababu za kutumia muda mwingi Dar es Salaam na kutokwenda kuona wananchi baada ya Bunge la Bajeti. Kamati hiyo ilitaka kujua uhalali wa kukaa muda mrefu nje ya jimbo kwa kuwa vikao vya Bunge kwa mwaka hufanyika mara nne tu.

    Katika kikao hicho, Barwani alijitetea kuwa licha ya vikao vya Bunge alivyokuwa akihudhuria Dar es Salaam, bado kuna kazi zingine za ufuatiliaji wa ahadi za Serikali kwenye ofisi za idara na wizara, baada ya kukamilika kwa vikao vya Bunge. Barwani aliendelea kujitetea kuwa yeye bado anasoma utendaji wa kazi za Bunge kwa hiyo anapaswa kufahamu zaidi kwa kuwa bungeni.

    Mbunge wa CUF pia aliwashangaza baadhi wa watu pale aliposema kuwa anatekeleza Ilani ya Uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010/15 kwa kuwa chama chake hakikushinda uchaguzi mkuu wa urais.
     
  2. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip 2015
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Aah huyo naye yupo ushahidi tu kama mbunge,vipi na Kafumu ameshakanyaga jimboni kwake tangu achaguliwe?
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa si ndiyo tunao wasema ni kawaida yao kuhama majimbo na wananchi walimjua wasilaumu wavumilie tu
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu Mabwe Pande mbunge wetu Mdee tulimuona wakati wa kampeni tu na sasa ni mwaka umepita.
     
  6. s

    salisalum JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanapita kwa feza zao. waacheni watanue, mbona wivu?
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mbopo ni mjinga sana kwa sabaubu gani, mdee aliitisha mkutano wa wananchi hamkutokeza, kisa mlihongwa na ccm msihudhurie ili aonekane hapendwi njaa zitawamaliza
     
Loading...