Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lindi umasiki waathiri maendeleo ya shule

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lifeofmshaba, Jun 22, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    WANAFUNZI wa shule za msingi mkoani Lindi wamedaiwa wameacha masomo na kuamua kuwalea wazazi wao walioathirika na maambukizi ya magonjwa.

    Mratibu wa Mradi wa Pasha mkoani Lindi, Sarah Mraponi alitoa taarifa hiyo wakati akizungumza na walimu wanasihi wa shule za msingi kutoka wilaya za Kilwa, Ruangwa, Nachingwea, Lindi Mjini na Vijijini.

    Alisema, hali kwa wanafunzi hao si nzuri kwa kuwa wanabaki nyumbani badala ya kwenda shuleni.

    Alisema, wamekata tamaa ya maisha kutokana na kukabiliwa na majukumu kabla ya wakati huku wakiyakosa masomo.

    Wakati huo huo alisema, mfumo wa utandawazi unazidi kuangamiza wanafunzi kutokana na kufanya mapenzi kabla ya wakati na kuwa katika hatari ya kuambukizwa maradhi.

    Alisema mitandao na picha za video hasa zinaoneshwa nyakati za usiku hasa vijijini, huwaathiri watoto kimaadili.

    Alisema hali hiyo yote inasababisha wanafunzi wengi kufuata tamaduni za nje na kuacha za Kitanzania .
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    samahani hii post hiko hapa kwa makosa
    hpe wataihamisha
    pole kwa usumbufu
     
Loading...