Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lindi na matamko ya kikwete kutaka watumishi wasihamishwe hadi mkwanja ueleweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Balungi, Jun 4, 2011.

  1. B

    Balungi Senior Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nafurahi sana ninaposikia mheshimiwa jk akiongea,...............
    msisitizo, mkazo na bashasha kuonesha anaweza ,vinashamiri katika hotuba zake.
    wenzako halmashauri ya lindi? (v) unakijua walichokifanya baada ya kuwaambia ni marufuku kuhamisha mtumishi bila kumlipa?
    wamewaandikisha barua za madai za haraka haraka watumishi wao, kwa sasa wanasubiri tamko jingine linalosema sasa lipa............. Wawalipe,
    ama sivyo itakuwa kama vile unavyosemaga mwenyewe kuwa
    " tupo kwenye mchakato, tupo mbioni, tunafanya visibility study n.k."

    :a s 103:mheshimiwa matamko yake ni kwa ajili ya wapambe kushangilia.
    anafuatilia?
    mwambieni awe serious
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    kichwa kinauma, ulitaka kusemaje vile?
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    holy crap.
     
  4. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Mambo ya JK hayo. Ahadi kama njugu.
     
  5. n

    nasri Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unaweza ukataja hao walioandikiwa barua! mbona wote wanaofanya kazi hapo kwa Shenkalwa wameridhika na mazingira ya kazi!
     
Loading...