Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Linapotokea jambo usilotegemea

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 18, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jambo hili lilikupata huko mwituni utachukua hatua gani?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Simba hawana noma sana wewe funga vioo tulia, wangekua Tembo inabidi usali sala ya mwisho.
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dhu! nafikiri nitabaki nikitetemeka tu
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! inatisha!!!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,001
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwa huamini mungu unaweza ghafla kuanza kuamini!
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo napiga rivasi ya hatari lazima nile hapo huyo wa nyuma.
     
  7. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    hapo waliomo humo ndani nahisi wamejisaidia....
     
  8. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nita google 'how to fight' with lion
     
  9. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Natembelea ringi mdogomdogo mpaka eneo la usalama kama camping area ndio nibadili Tyre. Uzuri wapo kwa nyuma hivyo sinto mgonga hata mmooja. Hao jamaa huwa watulivu sana hawana fujo wala hasira za kijinga.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yule mama dereva ukono alioshika usukani unaonyesha kila dalili ya kutetemeka
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo nanihi inagonga kufuli na kurudi...tukio la kutisha hilo.. kifo nje nje na hakuna msaada. lakini hapo hao waliochukua hii picha watawapa msaada kama simba wakilianzisha zaidi ya hapo
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Simba wote madume hapo, wanatest uimara mchuma, kama kucha hazizami wanaendelea na safari yao, sisitaki mbichi hizi
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona husemi hali ya nguo zako za ndani wakati huo ukitetemeka? Japo sijui USHUJAA wako, haja ndogo (kwa wengine hata kubwa) ghafla hujitokeza kubana katika matukio kama haya (hii sio sinema-ni kweli).....
     
  14. a

    abdalah Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Rivasi gani gari ina pancha.
     
  15. N

    Njele JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wazungu walivyo waoga pale hakukushikika ndani ya mutukaa.
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    unaondoa gari acha rim ipinde tu
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yeeeah hii nimeipenda..! lakini kama uko peke yako..! asee hapo ni kutembea na ringi tu..! mwanzo mwisho..! hashuki kiumbe hapo..! yani ni moto wa kufa mtu hata kama ichomoke ntatembea na tairi moja tu..! kudadadadeki
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi mavi yatasukuma chupi
     
  19. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adoado na naringi mpaka nafika
     
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bahati mbaya simba wenyewe madume, hayo ni majinga kwa njaa yanakula hadi matoto yao sembuse ze mzunguz.
     
Loading...