Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Linapotokea hili ufanye nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vijisenti, Jul 4, 2011.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Rafiki yangu ana mchumba wake, Jambo la ajabu na la kushangaza yule mchumba anamueleza rafiki yangu kuwa hampendi anajilazimisha lakini atamvumilia. Mimi na rafiki yangu tumejaribu kumuhoji tatizo ni nini ameshindwa kueleza. Mimi niliwahi kumuhoji tukiwa wawili tu akasema kuna wakati huwa ampenda na kuna wakati anaulazimisha tu moyo wake. Waungwana naomba maelezo yenu nini kifanyike kwa Tatizo kama hili?
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mimi ningejitoa mapema na kujenga urafiki wa kawaida tuuuu.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me naona huyo rafk yako na hicho kiburudsho chake wote wana mawenge 2.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmmm.........eeeeeeee.......you?????
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ubinafsi tu unamsumbua huyo rafiki yako, wewe mtu anakwambia anajilazimisha tu kwako bado unang'ang'ania tu! Siku akichoka kujilazimisha utajua nyeusi na nyeupe...
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Vijisenti tusiende mbali sana, kabla sijaamua kuwa mpweke nilikuwa na mchumba wa aina hiyo. Mwanzo tulipendana lakini baadae akageuka na kuniambia hajisikii kuwa na mimi lakini hakuniambia suala la kuachana. Baadhi ya watu wakaniambia huenda ana mapepo lakini kumbe alitokewa na mwanaume mwingine akampenda. Nikaamua kumuacha, akaanza uhusiano na mchumba mpya, baada ya mwezi mmoja yule mchumba akafariki. yaani sina raha mimi ndo nimepewa kashfa ya kumroga yule mwanaume. Yaani umenikumbusha machungu.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gazeti..pole sana
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo nalo linahitaji phd?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wamekwisha kweney stoku yake?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtihani kwenye mapenzi basi ndo huo...
    Ukishaambiwa hivyo,basi usishtuke utakapogundua kuna mwingine..
    Uamuzi sahihi ingawa ni mgumu ni kuachana kwa heri tu....
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mambo gani hayo sasa, si amwache tu kijana wa watu atafute watakayependana? hata kama hatuwapendagi, we dont tell them on their face like that bwana, huyo ni mkatili, hivi yeye angeambiwa si angelia siku tatu na kulala na kioo huku akijiangalia? haya, ndio maybe ule msemo the truth will set you free kaamua kuwa mkweli
     
  12. 2

    2nd edition Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda zile phd za kupewa... tena na chuo ambacho tokea kianzishwe hakijawahi ktoa hata masters....
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa sijui ni wewe au rafiki lakini vyovyote mhusika ni mujinga.

    Kama unatokea Rukwa unalo hilo lol!
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu ndo mibongo ilivyo uchawi uchawi tu...Tena mkuu akitaka kuja tena kwako huyo msichana kimbia futi buku kabisa...
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hivi unataka maelezo gani...simple na clear rafiki yako kaambiwa msichana anajilazimisha....Na wewe ni ruba unang'ang'ana kubembeleza mtu hataki? Mkuu ngoja siku alie umembaka ndo utajua maana ya ushambenga...
     
  16. g

    geophysics JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kibaya katika ndoa kama kulazimisha penzi..... Madhara yaweza kuwa makubwa kuzidi mlipuko wa bomu ya gongo la mboto. Nashauri mmoja afanye uamuzi mzito kama wanavyosema wanasiasa katika jumba letu la Dodoma
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo rafiki yako
    Bado anafanya nini na huyo msichana
    Kama ameshaambiwa hapendwi???
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Labda huyo mdada ana jicho kwako......
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi naona ameshakichakachua vya kutosha hicho kiburudisho hivyo haoni jipya. Hakuna haja ya kulazimisha afanye ustaarabu mwingine asije kujuta hapo baadaye.
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Suala hapa ni kujitoa na hakuna cha mazoea wala nini!......yaani mtu hakupendi halafu unajenga nae urafiki tena.....ooooooh no
     
Loading...