Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Linanikera

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 15, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Wakuu yani kuna hii tabia huwa inanikera sijui nye mnalichukuliaje.


    Mnakuwa kwenye kikao,mengi yatazungumzwa,mwenyekiti ateleza kila kitu,sasa unakuta mwenyekiti anaruhusu wajumbe waulize maswali au mtu mwenye maoni tofauti.Unakuta maswali yanaulizwa.
    Mwenyekiti anauliza....''jamani kuna mjumbe mwenye wazo tofauti ?''unakuta mtu ananyosha kidole halafu anasema ''mi sina wazo tofauti ila naunga mkono wazo lilitolewa na mjumbe aliyetangulia''halafu anaongezea na maneno kibao mda unaenda.
    sasa kama hana wazo tofauti nini kilimfanya anyoshe kidole??
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe linakukeraa..me pia ni mmoja wapo wa wanaokereka na tabia hiyo
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Sasa wakiwa kama watatu kwenye kikao lazima mkeshe
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna watu huwa wanaamini kwenye mkusanyiko wa watu lazima waongee kitu hata kama hakina maana. Na hilo lipo hata kwenye vikao vya maamuzi ya kiserikali na makampuni, hii kitu ipo sana mpaka mtu unajiuliza, inakuwaje mtu mzima anarudia yale yaliyokwisha ongelewa na wengine?

    Kwa wanaofikiri huwa wanabaki kuboreka tu na jinsi muda unavyopotezwa! acha tu mkuu, inaboa sana.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu inaboa sana kila sehemu,iwe kwenye vikao,mikutano,harusi,yaani vinaboa kwelo
     
  6. B

    Bayo Senior Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hio meseji yako ya chini hapo ndo inanimaliza mkuu.. Jina la bwana libarikiwe sio??/ AMENNNNNNNNNNNNN
     
  7. k

    kisokolokwinyo Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni kuongezea uzito hoja kuwa imekubalika!
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tabia hii mbaya iko pia Bungeni utakuta Mhishiwa flani anaanza kwa kuunga mkono hoja 100/100 halafu anapoteza dk 15 anaongea pumba kama unaunga mkono 100% si uache kuchonga ukae tu baada ya kuunga mkono INAKERA SANA
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haraka zako za saturday afternoon, man-u liverpool wanaingia uwanjani, tusker zimesha toka fridge zinavuja maji... alafu mwenzio akitoa point unaona upuuzi...
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mpaka kesho yake unamnunia
     
Loading...