Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lina simama tu!

Discussion in 'JF Doctor' started by Bambanza jr., Mar 15, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kijana ameniomba ushauri lakini nimekwama kwani sio mjuzi sana, ana miaka23 lakini cha kupendeza hajawahi kuingiliana na mwanamke! Siku za karibuni uume wake umekuwa ukisimama kwa muda mrefu kiasi kwamba hawezi kuchomekea na kupita mbele za watu, hata asipokuwa na mawazo ya mapenzi bado mbegu zinamtoka tu, hajui afanyeje! Nawasilisha kwa niaba yake.....!%*¥¤..!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni nature! Huwezi zuia nguvu za asili.

    Afanye 'evacuation' maana yake asichomekee.

    Hivi ulishawahi pitia mambo ya volcanoes?
    Erruption lazima zitokee kupunguza pressure na temp katika dunia

    Same principle applies.

    Note: Anasubiri nini kuanza?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dooh aipe kitu inachotaka italalal
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh ndio kwanza nisikie tangu nizaliwe...
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kongosho unamfundisha mtoto mambo mabaya weye.!
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza mpe pole sana.

    Pili mwambie ajikeep bize na apunguze kula mavyakula meeeeeeengi wakati hana shuguli nzito anazofanya. Pia azingatie mazoezi.

    Akishindwa vyote na AOWE
     
  7. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Miaka 23 ni mtoto!?
     
  8. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo yupo chuo mwaka wa pili ningumu kuoa!
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vi2ko vingi nawe lkn seriously dogo anatia huruma kibaya zaidi ni msimamo na anaogopa MAJANGA!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ajiunge na CHAPUTA
     
  11. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nn?
     
  12. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    CHAMA CHA PUNYETO TANZANIA(chaputa)
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi ichi chama inakuwaje mtu anajiunga,me nakumbuka ilinitokeaga ghafla tu nikajokuta ni mwanachana,ckujifunzaga wala cikuambiwa na mtu!
     
  14. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kha! Nyie vijana mbona hivyo tena! Ngoja nianzishe uzi juu ya madhara ya punyeto!
     
  15. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    THE only way to solve ni mazoezi, Afanye mazoezi especially ya kukumbia!! Trust me ata overcome all of those feelings..
    mimi mwenyewe i do running exercise, for the purpose of getting rid of belly and pia kuondoa sexual feelings

    All the best
     
  16. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for ur advice!
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Moja ya madhara ya Kikombe cha Babu!
     
  18. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Babu wa loliondo au!?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    kapunguze Jolly au Corner bar si boom unalo?
     
  20. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO LOAN! Cbora akaendelea kutembea kama mlemavu kuliko kujiingza uko kwenye magonjwa25!
     
Loading...