Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Limenijia Tu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Jun 7, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapenzi
    yaani naiandika hii thread huku nikicheka............Mnajua wazungu huwa wanasema when you are in love eh you feel some Butterflies in the stomach........najaribu kukumbuka na kuimagine feelings ambazo nilishawahizipata kipindi kile ........mwe yaani kila ukimkumbuka muhsika nlikuwa narukwa na roho ........kibaya zaidi najikuta natabasamu peke yangu na kuachia huu mwanya sijui pengo langu....

    Najua kila mtu ana hisia tofauti pale anapohisi yuko in love...kuna wale ambao
    1. Hushindwa kula kabisaaaa
    2. Kama ni kazi hushindwa kufanya
    3. Wanaotamani kila saa wawe wamelala na kukumbatia mito huku waki day-dream kama MJ1 hapa
    4. Wengine wanaumwa kabisaaa hadi wamwone muhusika...........sasa hii sijui ni aina ya Hysteria au?

    Naomba kujua how do you feel when you are in love jamani??
    Je wanaume na nyie mnakumbwaga na hayo maswahib?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahahha kuna saa ingine unajisikia tu kuimba nyimbo za mapenzi......afu kwa sauti kuuuubwa

    Am in Love, love, love .....Yes am in love
    With a D.....Djeyyyyyyyyyyyyyyyyyy
    yes am in love...tarararaaa oooh yes I ammmmmmmmmmmmmmmmm tararararaaaaaaaaaaaa

    Jamani. (Nacheka mwenyewe ka mwehu ah...........maisha!!)
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah naona tofauti ya kupenda na kutamani ili nijue nipo upande upi.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,208
    Likes Received: 16,208
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....yaani imenibidi nicheke tu! Hizi 'random thoughts' zina raha yake kwa kweli.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona umekumbuka kweli ulivyo kuwa mtoto enzi hizo lol mi huwa sipendi kukumbuka niliko toka
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...unalo hilo! ...umepatikana ee? usinambie nawe ushakumbwa na dhoruba ya mapenzi.
    Hongera Mwj1...LOL!
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Naitumikia adhabu namba moja
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MJ1,

    Sorry, I've never been in love!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Au ndoto za mchana komredi maana nazo dah ni noma inakuwa mwendelezo mpaka night
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha MJ1 bwana
    mie napendaga sana mambo yako
    kwanza kabisa hiyo ya kukumbatia mto mmmhhhh
    ndio tiba yangu..

    lakini kikubwa mie trip za chooni haziishi

    kila akini jia kichwani mie naenda kukaa chooni..
    natabasamu nacheka chooni nikitoka hapo nakula ngumu ya jeshi..

    na kingine napenda ku dress up na kujiangalia kwenye kiooo

    fantasize akiwa hapo aniambia mmhh hiyo imekaa vizuri,
    hiyo rangi nzuri, yaani ntatoa nguo zote na viatu vyote
    halafu na pretend yeye ndio kioo mmmmhhhh
    mwenzangu nashukuru saa nyingine ni Mungu tu
    ajualo tufanyalo na tuwazalo ...
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namba moja post au?
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha hayo mapenzi yaitwe mapenzi,mi nilikuwa mpumbavu kabisa yani unatamani kila saa awepo karibu yako na shughuli nyingine za maisha unahairisha kabisa.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi huwa nashindwa kula kabisa na nakuwa kama niko angani naelea mwenyewe, nikiona simu inaita jina lake napagawa kabla hata sijaanza kuongea nae, mie napenda mpaka najistukia, ni raha sana kuwa in love
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh!sorry to tell u dis 'uchizi huanza kidogo kidogo '
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ha ha, kamanda Fidel80 acha maskhara bana,...mawazo hayo ukiyakimbiza mchana, Usiku yatakujia ndotoni!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi binafsi sijui nini maana ya kupenda na sijawahi penda kabisaaaa
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Inahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    Kama hujaelewa kalale
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    MJ1, haya yalinitokea kipindi kile wakati ndo nakua,
    lakini kwasasa nimeshasahau,
    I strongly agree that it was a life time experience,
    Ila hongereni akina dada, kwani haya yanaendelea sana kuwakuta hata,
    katika umri wa utu uzima lol...
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa mimi flash back kwa kweli siipendi kitu kikuwa past ni past nafunika hata picha zangu za long sipendi kuzitazama
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nachungulia dirishani ooh
    Naona ni mvua inanyesha ooh
    Nauliza mpenzi utarudi lini eh
    Mateso yanitoke nifurahi nawe
    Ingawa umeondoka ewe dada
    Umeniachia
    Machungu tele.......
    .
    na mwingine:

    Kupitapita kwake mtaani kunanishtua,
    Sura yake ya kijapani na mwendo wake vinanizingua,
    iye iye iye
    Nimempenda msichana akikubali tufunge ndoa
    iye iye iye
    Nitamtuma mshenga akaulize wazazi wake,
    Sherehe kubwa sana tutaifanya nyumbani,
    Majibu mazuri nikipata
    Hapo nitapokubaliwa....
    RIP MBARAKA MWINSHEHE MWALUKA
     
Loading...