Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Limbwata na Dawa za Kuongeza Nguvu za Kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Oct 30, 2009.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hivi katika hii ishu ya mapenzi, mbona akina dada wanatumia zaidi Limbwata ili wapendwe(kuwapumbaza) zaidi na wanaume na sijawahi kusikia Limbwata kwa ajili ya wanaume kuwapumbaza wanawake. Na dawa za Kuongeza nguvu za kiume zaidi kwa wanaume, hivi kuna dawa za kuongeza nguvu za kike?
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    asikudanganye mtu juu ya hilo,utamu wa pipi ni mate yako mwenyewe!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Dawa hiyo unayomaanisha ipo...LAKINI Haiitwi Dawa ya Kuongeza nguvu za KIKE...Inawekewa Tafsida kidogo kwa kuiita DAWA YA KUONGEZA HAMU YA TENDO LA NDOA KWA MWANAMKE!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ina maana ni spsho kwa ajili ya wanawake wasio na hamu ya tendo la ndoa au wanawake wote inawafaa?
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kama nimeshawahi kusikia 'dawa' hizi zipo/zinatumika. Kuna jamaa alikuwa ameoa mwanamke 'mzuri' kweli (kwa sura/umbo!). Kwa jinsi huyo mwanaume alivyokuwa, watu walikuwa wanasema hastahili/hawezi kuwa na mwanamke mzuri hivyo! Kwa hiyo ikawa inasemekana alitumia madawa kumpata/kuendelea kuwa nae!

    Binafsi siaminikatika haya madawa lakini ukikaa na kusikiliza maisha ya uswahilini simulizi kama hizi sio haba!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Kwa wote mkuu, ndo maana ikaitwa KUONGEZA HAMU YA TENDO!!
    Dawa hizi hazisemwi hazarani, lakini zina soko kubwa ajabu, kila mtu anazitafuta kwa muda wake na kwa nguvu zake zote...Ukitaka kujua ukweli ongea na wauzaji wa dawa hizi uone wanavyopata wateja!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngovu za kike ndo zipi? kusimamishe kine..................mbe au? sijaelewa bado
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kimbweka punguza ukali wa maneno ...kwani JF si ya wakubwa na masela peke yao bali ni kwa wote ....kuanzia watoto,vijana,wafanyabiashara,walimu,wazazi,walezi,wachungaji,mashemasi,walei,masheikh, maimamu na hata maamuma......!
     
Loading...