Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Limbwata lilianzia morogoro kwa wapogoro-mch dk rwakatare!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 16, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Leo nimekiri mama yuko juu kwenye mambo ya unyumba kwa kweli
    kwa waliomsikia akiongea na clouds fm leo kuna semina ya ndoa ingawa nilipingana nao kwa kuweka kiingilio sh 20,000 na kumaanisha asie nauwezo aeeendelee kuteseka na ndoa zake huku jumapili tukiambiwa tumepewa bure tutoe bure

    mama alinifurahisha alipoulizwa mambo ambayo yatakayoongelewa akasema kikubwa zaidi leo ni tembe 20 za ndoa na kujua jinsi gani ya kumuandaa mkeo ama mumeo..akasema unajua polisi wamekuwa imara kwak uwa kuna training kila siku na wakisikia kuna kundi fulani wameingia wanajifunza mbinu mpya kila siku akasema tatizo letu sisi tunasubiri ndoa zianze kuvunjika ndio tunakimbilia makanisani kujua jinsi gan ya kuishi na mwenzio wakati nyumba inawaka moto

    akasisitiza wenye kuweza kufika karibuni ingawa nilikuwa na mwenzake nikamwambia aseme mwenye uwezo karibuni maana wasio na uwezo wengi kuliko hao wanaotoa 20 ingawa nyumba nyingi za hao wanaotoa hela zinawaka moto na kama si mishumaa imewashikilia wapo walipo.....

    Mama akaenda mbali zaidi akasema kuna mambo mengi unajua sikuhizi utashangaa vijana wa kike wanawabadilisha wanaume wala awaendi kwa waganga kama umesikia limbwata ..haya yoote leo tunaelezea karibu mtangazaji mama akamalizia

    mtangazaji akaaribu kuuliza chanzo cha hiki limbwata nini nini akasema limeanzia morogooror kwa wpaogoro..nani kakwambia bana limbwata la wapogoro utoki nduguyangu mwanaume anakuwa kama ***** sasa kuna mmbinu za kujjua umependwa kweliii ama huyu mapenzi yake ni limbwata nisimalizie sana mtangazaji leo ni leo karibuni kanisa la mlima wa moto

    kazi kwako wewe na ndoa yako
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hana mashiko huyo bibi
     
Loading...