Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lily Flower amefiwa na kaka yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Nov 11, 2011.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Wapendwa wa jukwaa hili pendwa la MMU,
    Ningependa kuchukua fursa hii kuwajulisha kwamba, mwenzetu Lily Flower amefiwa na kaka yake wa kuzaliwa.
    Tukiwa kama rafiki zake, ndugu zake, tuungane nae katika msiba huu, tukimuombea moyo wa uvumilivu wa kuweza kukabiliana na wakati huu mgumu uliopo mbele yake kwa sasa.
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi
    Amen.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze pema kaka yetu, na awape nguvu wafiwa
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Pole Lily Flower.
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole lily na familia yote,r.i.p bro
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    RIP Bro, pole sana Lily Flower, Mnyazi Mungu atakupa nguvu katka kipindi hiki kigumu.
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Dada LilyFlower
    R.I.P Bro, Mungu akulaze pema peponi Amina
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP brother!!!

    Pole sana LilyFlower, Mungu akupe nguvu kipindi hiki kigumu kwako.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Pole sana Lily!
    Mungu akutie nguvu hasa kipindi hiki.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana Lily... Mungu akupe nguvu ya kushinda katika wakati mgumu kama huu. You loved him but HE loved him more. Rest in peace brother...
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana Lily R. I. P Brother
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Pole sana mwenzetu, Mungu ampumzishe kwa amani
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    MUNGU akupe faraja Lily Flower na ampumzishe kaka kwa amani.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,901
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    pole Lilly.. RIP our bro
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Msiba uko wapi? Biblia inasema ombolezeni na wanao omboleza, tutakuwa sio marafiki wa kweli uwapo tutakuwa tunaombolezea kwenye intanet wakati mwenzetu hajafiwa ki intanetintanet. Wenye nafasi twendeni tukamtie moyo, tukamfariji, tukakae nae sakafuni. Naomba mnipe physical address mi niende, kama msiba uko hapa DSM.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole Sana Lily Flower...R.I.P our beloved Bro
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole sana lily. Mungu awape nguvu wafiwa.
     
  17. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Lily flower ...there's no way I can even try to imagine what you are going through. All I can do is pray and depend on the Lord to renew your spirits and provide you with what you need.R I P Dear bro
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Oh RIP awa dia brother.

    Lemme dial some numbers.

    Dah!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa kuonyesha moyo huo.......msiba haupo Dar, upo Arusha (Karatu). Nitakavyozidi kupata taarifa ndivyo nitakavyoendelea kuwaletea, ili kama kuna members waliopo huko waweze kuhudhurua ili kumfariji mwenzetu
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa, bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe.

    Pole sana LF pamoja na familia yote. Mungu awatie nguvu.


    RIP kaka.
     
Loading...