Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lilifanyika hili? Kama lingefanyika lingekuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Jan 10, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wana GT!

    Nimefanya uchunguzi wangu miaka 6 sasa kuhusu haya mapenzi yetu...mahusiano yetu... Hadi inapofikia kuishi pamoja...hua nimejiuliza maswali mengi zaidi.
    Unaonaje kama ingekua kila mwenza anamwambia mwenzie anachompendea?
    Au angemweleza ukweli kipi hasa kinachomfanya amekubali aishi nae au awe nae?
    Mfano: umempendea sura yake...tabasam lake... Mali zake...cheo chake... Umaarufu wake n.k

    Ili iwe rahisi ikitokea kupungua hicho kigezo chako iwe rahisi mtengane!

    Maana nimegundua kwa ajili ya kuficha ukweli wa kile kilicho kuvutia...inatokea sababu ya kutengana ambayo mwenzio akikuuliza na ukamweleza...anakua anaiona haiingii akilini mwake.

    Hebu wapendwa tuyaweke wazi hayo.

    Nawasilisha.
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wangu nimempendea mauno yake!! yakipungua uwezo na kac kibut
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Analifaham hilo?
    Mliambiana kabla?
    Nae akupendea nin?
     
  4. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wangu nimempenda kwa sababu ana mapenz ya kweli kwangu. He is giving me genuine love.
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mbona kama unasemea moyo wake? Ulihakiki vp kama ana mapenzi ya dhati kwako?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuambiwa...kuonyeshwa!Kama mtu hajakupa sababu ya kutilia wasiwasi mapenzi yake kwako huna haja ya kua na wasiwasi!Na as long as mpendwa anaridhika na kiwango anachopendwa...hapo mapenzi ya kweli yanahusika!!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wangu,alinipendea tabasamu langu,na dimpo zangu,na macho yangu ya kuita na tabia.mimi nilimpendea tabia yake ya upole,lakini mmmh,na alikuwa kama rafiki na mpenzi,nipo comfortable nae kwa lolote lile namuambia na mshauri mzuri sana wa maisha.kilichonishinda hajui kupenda,alinichuna kisawa sawa mpaka nikaona,hapa kisukari hapendwi ila anachunwa tu.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    napita tu,sijapata nikipata ntachangia
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mi nilishamwambi kinachonidatisha ni hayo mauno yako bac daily anayaboresha juz juz 2 hapa kayazungusha mpk akanivunja insect wangu! ila nilienda muhimbili sahv napiopii .....
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kua wazi na mchuchu wako.
    Pole kaka!
    Lakin hilo P.O.P sehem hiyo na moyo ujihasi(uctaman).
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jina lako nalo lime-match.
    Hamkuambiana ukweli tangu mwanzo ?
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa kua hujampata?
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wangu nampendea hela zake na yale nayoyapata kutokana na hela zake kama shopping dubai/paris,movie for three days a week,ananipa pia hela ya kuishi,ananilipia nyumba nayokaa,amenipa gari nzuri,anani-screw vizuri na yupo na mimi when am in need.................LOL
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio maalim siku nikimpata nami ntajua nachangia nini
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Teh teh teh
    Sna neno hapo!
    Hata h*m hujisikii?
     
  16. S

    Shomy . I Senior Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapo penyewe. Mi nilikuwa namfundisha mwanafunzi fulani hisabati(basic maths). Nikampenda sana. Ila Alipomaliza tu (form iv) akamaliza vyote. Taaaabu kweli kweli!!!
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Labda utueleze ukweli wako... ulimwambia mpenzi wako nini unachompendea?
     
  18. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    thx lizzy.
     
  19. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    michelle we kiboko,cku pesa zikiisha utamkimbia?
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    humu tutadanganyana 2 maana haya mapenzi mengi yamejawa na maigizo yasiyo na kamera.
     
Loading...