Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by obama sererea, Dec 8, 2013.

  1. o

    obama sererea JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

    Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

    karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
     
  2. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Pyuuu!!
    Kama bata kanya.
     
  3. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,301
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hobgera sana Lilian. Ni mkakati mzuri ktk harakati za kulikomboa taifa dhidi ya mafisadi na wauza unga Niko mbali na bilashaka tutakutana nazo mitaani.
     
  4. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Muulize huyo Lilian yeye ni Chadema Chumbani au Chadema sebuleni?
    Anatumiwa kama Yale madude yanayosambazwa na TACAIDS.
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 2,399
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Mkuu,
    Kama sijakosea kuna kipindi alisema hapa kwamba Wassira ni baba mkubwa au mdogo.

    Watu awakawii ku twist hayo hapo juu kwamba ni yeye kasema?
     
  6. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 377
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Anaweza kuamsha hamasa za wanawake wa tanzania kisiasa.
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,129
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ndiyo maana unaitwa chuki. Mtu ukishakuwa na jina lenye laana ni lazima uwe na kauli zenye laana na maisha yako yatakuwa ni yenye laana tu, hakuna namna nyingine.
     
  8. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akimaliza kuzindua album huko,aje na mim aniimbie bure nihamasike
     
  9. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamboo foshizzlee,
     
  10. Mlosi Mtulutumbi

    Mlosi Mtulutumbi JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2013
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 685
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba Juliana Shonza apewe album bure
     
  11. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halooo
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Hongera sana Kamanda Lilian..
     
  13. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,389
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Biashara matangazo...
     
  14. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 377
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sijambo mkuu. Vipi utaenda kwenye big show?..
     
  15. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Hawa watoto ni wajinga sana, wanatumia jina la wasira kujitafutia umaarufu wa kisiasa
     
  16. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Yeye ni chadema ipi, ya chumbani au ya sebuleni
     
  17. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Ngumu sana kuzuia kifo cha michadema
     
  18. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,173
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kwann ahamasishe wanawake? Mmeharibiwa na slaa na mbowe kuharibu wake za watu nyie, kila mda mnafikiria wanawake tu
     
  19. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya wapi tena,nawe hua unavaa kama huyo hapo kwenye picha,duuu
     
  20. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 377
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa.....naamin utanifundisha nivaeje ufurahi. Haya mambo ya vijana..!!!
     
  21. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #21
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 377
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Landmark hotel.
     
  22. j

    jigoku JF-Expert Member

    #22
    Dec 8, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,248
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ili kuweka kumbukumbu sawa yeye si baba yake mzazi,namaanisha Wasira Waziri si baba mzazi wa Lilian,ila ni kweli kwamba waziri huyo ni baba wa Lilian,nadhani mleta mada aliteleza,na hata hivyo lengo lake mleta uzi si kuelezea Lilian kazaliwa na nani,bali kuuhabarisha umma juu ya uzinduzi wa album yenye nyimbo za ukombozi,ikumbukwe kwamba hata Afrika kusini waliimba sana kipindi hicho,jeshini huimba sana wakijiandaa kwenda vitani au wakiwa kwenye mafunzo,lkn hata wasukuma huimba wakiwa mashambani wakilima,hivyo ni namna bora ya kuleta hamasa.
    Hongera Lilian Wassira.
     
  23. o

    obama sererea JF-Expert Member

    #23
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda bunda uliza nani mwenye haki miliki ya jina wasira ndipo uje hapa
    Uwaite wajinga
     
  24. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #24
    Dec 8, 2013
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,325
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 83
    Acha urongo huyo siyo mtoto wa waziri Wasira.
     
  25. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #25
    Dec 8, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Mwambie ajiite Liliani George uone kama atauza hiyo Album.
    Hawa mabinti mcharuko, they rape on a name which is already made.
     
  26. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #26
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaah wapi naogopa sumu na tndikaliiii
     
  27. white girl

    white girl JF-Expert Member

    #27
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwan we sio kijana,kwa hiyo unamzidi babu slaa wetu??
     
  28. uran

    uran JF-Expert Member

    #28
    Dec 8, 2013
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 1,207
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tupe location ya landmark hotel. sio kila mtu anaijua!!
     
  29. foshizzle

    foshizzle JF-Expert Member

    #29
    Dec 8, 2013
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 377
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaaa... white girl huo uchokozi. Ukitaka kujua nikoje njoo kwenye togather party pale kebby's. Usikose!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  30. U

    Uchaguzi JF-Expert Member

    #30
    Dec 8, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 918
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wassira Rais wetu mtarajiwa 2015 hawezi kuwa na mabinti wanaojiuza kama hawa.
    Jina la Baba Yao Mzazi anaitwa George Bokore anaishi Bagamoyo.
     

Share This Page