Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lile blog la harusi mliloliponda limeboreshwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lara 1, Jun 13, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Hi Wadau

    Hapo nyuma nilimuomba mdau mmoja wa humu ndani mheshimiwa marketer aniwekee tangazo la my blog ya www.tanzaniastylers.blogspot.com inayohusu mambo ya harusi, ikakosolewa sana na kupata challange za sana, sasa nimekuja mwenyewe mwenye blog kuwashukuru kwa maoni yenu na kuwajulisha maoni nimefanyia kazi na mengine naendelea kuyafanyia kazi si mwajua Rome haikujengwa siku moja. Thanks a lot for your challanges guys, na msisite kunikosoa inapobidi.
     
Loading...