Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Liko wapi shindano la maisha plus??

Discussion in 'Entertainment' started by Nakapanya, Jun 30, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maisha plus lilikuwa ni shindano zuri na lilitokea kuteka mioyo wa Watanzania wengi(mimi pia nikiwa miongoni mwao).Sasa nashangaa shindano hili limekufa ghafla tena kile kifo wanaita Natural death.kuna yewyote mwenye kuelewa juu ya shindano hili na mipango ya waandaji?
     
  2. b

    bagi JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    nadhan tbc walizinguana na kipanya hasa baada ya kuondoka tido mhando
     
Loading...