Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Likizo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by happiness win, Nov 27, 2011.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Habari zenu mabibi na mabwana. Napenda kuwajulisha kuwa nimerudi likizo ingawa sikuwaaga.Likizo ina raha jamani, maana unapumzisha mwili, moyo, na akili. Si vibaya nikiwashauri wote muwe mnaenda likizo kwa faida yenu. Msing'ang'anie kuhangaika mwaka mzima bila kupumzika mkidhani ndio mtafanikisha malengo yenu katika utafutaji.

    Make sure unapata muda mzuri wa kupumzika. Ikiwezekana jipangie kusafiri kwenda sehemu nyingine kipindi cha kupumzika. Sio lazima uende ulaya, hapa hapa TZ kuna sehemu nyingi za kukufurahisha na kukupumzisha kimwili na kiakili. Hata kama mambo yamebana, basi baki hapo hapo kwako ukijipumzisha.

    Wape likizo hata watumishi wako, mke wako au mume wako! na utafurahia utendaji kazi wao/wake baada ya mapumziko.Kumbuka kipindi cha likizo si kipindi cha kuanzisha kazi, au shughuli nyingine, ni kipindi cha kupumzika! Furahia maisha.Usisahau kutenga bajeti ya likizo kila mwaka katika mapato yako!
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :welcome:Hope you enjoyed it!
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Saaaana niko fit
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    tumekuelewa bibie
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,499
    Trophy Points: 280
    ulikua wapi mrembo wetu.....
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umenena,
    tusije sema hatukusikia
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wengine muda wote 24/7 tupo likizo
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwaka huu mvua hazikunyesha, mavuno hayakuwa mazuri.
    Likizo tena!!!?????
    tunahitaji tani 78.5 za msaada
    Ngoja nitafakari hii kilimo kwanza afu ndo nichangie mada
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Fanya kazi kama mtumwa,................ Mtumwa hana likizo.
     
  10. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :eyebrows:
     
  11. K

    Kiganda Senior Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Welcome in da house again. Tumejaa tele.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kumbe Rejao mama wa nyumbani?
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    lkn kwako wewe kuwa hapa 24/7 ..si ..ni sehemu ya ajira?
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kitu gani hiii...
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani hao mama wa nyumbani siyo watu?
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wala usihofu my feis buku..huyu anajaribu kuona wamama wa nyumbani hawana thamani, kumbe wana mchango mkubwa sana kwa familia especially kwenye malezi ya watoto.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo liko wapi?
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Likizo inataka uwe na pesa, wewe unakula mara moja kwa siku halafu unataka kwenda likizo
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wabongo kwa kupenda likizo! Kazini kwenyewe mnaingia saa nne then saa nne na nusu supu, saa sita lunch, saa saba na nusu kusoma magazeti, saa tisa mnarudi majumbani kwenu. Likizo ya nini wakati kazi hamfanyi?
     
Loading...