Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Likizo bila malipo!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Binti Maringo, Mar 26, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HI ya"ll...I just want to let you know that nachukua likizo bila malipo kuingia hapa JF.....I have some business to take care and also i need to smell some fresh air......

    You all have a wonderfull time kuchangia hoja mbali mbali humu and i will miss you all SO MUCH...mwaaaah!

    xoxo

    Nnzafula A.K.A Kelly01
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nakutakia mapumziko mema Kelly01!
     
  3. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwadila.....thanks!....siku yangu ya mwisho leo yeeeeeah!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    You will be missed, karibu tena shem
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Unaaga kwa mumeo hapa?
     
  6. Y

    YE JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu ki*avi na wewe!
     
  7. Y

    YE JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kelly, i will dearly miss ya Girl.
    Hope all is well.
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msanilo..I will miss you too...you will always remain my favorite shemeji mwaaa...

    yo yo....you are such a character and i guess i will miss youR charmingnessy in here hahahah keep the forum alive boo.

    YE....WHaz good nephew...you knwo what time it is right?..Nitakutokea hukoko MN!....Wakati wa party nyingine LOL!...
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ni kujaza bandwidth kama anaondoka aondoka kimya kimya.....
    unatujazia bandwidth nenda aisee.....mods funga thread hii.....
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ulikuwa unalipwa kuingia JF, likizo njema msalimie NN mwambie offer yangu ya kumpeleka he knows where still stands.
     
  11. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kuwa kauzibe na wewe sometimes aaaah!..mbona una roho ya kwa nini dang dude!



    Yeah Icodon...mwenzio nilikuwa nalipwa kiaina so now i amtaking Leave without pay....usinionee wivu...oh yeah nitafikisha msg yako kwa NN bila shaka....
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jamani kelly nitakumiss hivi are u under 30
     
  13. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yani cup cake wako kufungiwa ka mwezi kamoja tu na wee ndo unasusa? aiii wee vumilia tu atarudi soon!
     
  14. Jimmy K.

    Jimmy K. Member

    #14
    Mar 26, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa heri ya kuonana tutakumiss sana hapa. Salaam kwa wandugu na wapendwa wako wote. By the way unarudi lini? Maana hujasema ni likizo ya muda gani! Au unafuata njia zile zile za mwafrika wa kike? alipokwenda olewa akakimbia na jf moja kwa moja......... Nilipenda sana michango yake moto na ninamumiss sana hapa maana amewapa ahueni mafisadi
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    If its a boy or girl au matwins tunaomba ututarifu hili tukupe pongezi
     
Loading...