Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'likes' hazilipiwi LUKU!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, May 31, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kumpiga mtu 'like' ni kumwonyesha unathamini mchango wake,tendo ambalo ni jema na la heri.Jamani we are family!
    Ndugu mdau,hebu jipime kwa kutumia kipimo hiki cha ukarimu.Nenda kwenye profile yako chukua idadi ya 'likes given' gawa kwa idadi ya 'likes received' kisha zidisha mara mia moja. Kipimo hiki kinaitwa UKARIMU METRE (UM) na geiji yake inaanzia 100,hivyo UM yako ikizidi 100 hiyo ni chanya UM ikiwa chini ya 100 hiyo ni hasi UM.

    Mfano: Bishanga likes given 4286 gawa kwa likes received 2763 zidisha na mia moja napata 155 UM.
    Kwa kuperuss haraka haraka top five ya UM huku kwetu chichat na mmu ni:

    1 mathematics:178/37 x 100 = 481 UM
    2 MziziMkavu: 7691/2319 x100 = 331 UM
    3 Mtambuzi : 3936/1959 x100= 201 UM
    4 sweetlady:2591/1371 x100=188 UM
    5 @Babudc: 5406/2895 x 100=187 UM

    Bottom five ni:
    1 Eiyer: 0/1139 x100=0 UM
    2 @angelmsoffe: 0/968 x 100=0 UM
    3 simplemind: 0/262 x100 =0 UM
    4 madameB :0/56 x 100= 0 UM
    5 kipipili: 0/39 x 100 =0 UM

    Specia mention:mad:The Boss na Asprin kwa kutoa likes zaidi ya elfu kumi kila mmoja wao.
    Cantalisia na FirstLady kwa kutoa likes zaidi ya 2400 kila mmoja wao.
    Kongosho ametoa likes 3517 ila sijui jinsia yake,hivyo simpongezi.
    ANGALIZO MAALUM:
    Lizzy hajawahi kunipiga 'like' hata siku moja.

    SAHIHISHO MAALUM:
    Kamati ya rufaa imemaliza kikao chake na inatoa masahihisho yafuatayo:
    Top five,kuanzia sasa wa pili katika top five ni Mamndenyi,MU yake ni 4619/1376 x100 =336
    Hongera sana Mamndenyi!Pole kipipili,you are out of top five.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!!!!! ... Bishanga wacha nimalize kucheka kwanza afu nitarudi kwa mchango zaidi lol....

    Ahsante kwa kuniweka kwenye top five ya chit chat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii!
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    I wish Young Master angeweka kotufe cha like kwenye hii android JF, na mimi ningekuwa mkarimu.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    cacico umeona vituko vya Bishanga eeh.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siwexi kukupigia LIKE maana nanii hapendi.

    Ntamwomba Konnie akupe moja kwa niaba.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    umezidi wewe,kila kitu no no no no no,subiri iko siku 'like' zako zitaliwa na nyenyere.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mi nashangaa, kwanini mtu wakati yeye ni mmoja atoe likes nyingi zaidi ya alizopewa wakati memba ni wengi zaidi ya 10 alfu, mi sijui nijuzeni.
    Mimi natoa likes marachache sana coz nilikuwa natoa sana hafu mi sipewi, nikaona ujinga nami sitoi nimekuwa mchoyo.
     
  9. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaa.i like it
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mkuu,mkono wa kushoto ukitoa wa kulia haupashwi kujua,we endelea kumwaga ma 'like' tu bila kujali unapokea.
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sweetlady, nilimkubali toka siku ya kwanza nilivyoanza kuchangia nyuzi mbalimbali, namuonaga kama mtu mwenye sheria na mkali kiasi, huwa naogopa zake nyingine kuchangia na mtu anaitwa mtambuzi, huwa simuelewi, naonaga anakuja na cases mbalimbali na kusepa! huwa hayupo sana, kuna anaitwa rejeao, sijui kama nimepatia spellings, huyu na DC naonaga ni wakali sana! wadada nawaonaga mko pouwa ila eroticah ana vituko zaidi.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaa...
    Loh....
    Wengine tunatumia simu muda mwingi 'like' tunashindwa kutoa

    Invisible tuwekeekitufe cha like kwenye mobile version
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka niwe YES YES alafu nimpe kila aombae?
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hebu nihabarishe ya mmoja kuchanga nyingi kuliko yeye kuchangiwa na watu wengi...hesabu nilipata F, ils bam nilifaulu.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    cacico nipe hongera kwa kuwa na shemeji mtata kama Bishanga....kiukweli yuko poa sana mie pia zamani nilikuwa naogopa hata kumquote lol....nilivyokuja mjulia .....we wacha tu siku hizi hata hela ya vocha namuomba ukijumlisha na hivi nimeolewa kwenye ukoo wao ndio kabisaaaaa.... Rejao hana noma akiwa chit chat wala mmu....mkikutana kwenye siasa loooh kama hajawai kukutana na wewe yeye pia ni kakangu wa damu..... Dark City mie huwa napenda sana michango yake kiukweli huwa imejaa mabusara sana , kuna mwingine anaitwa Mbu yeye na babu DC nawaweka kundi moja.....wana busara za kutosha.......... Mtambuzi huyu nadhani na uzee unachangia lol.....nna picha yake kichwani huwa nahisi ni mzee sana , yeye pia akiamua ana mabusara ila wakati mwingine anakumbukia enzi za ujana wake.... Erotica ana vituko haswa sio utani......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu Bishanga, kwa mimi muda mwingi kama 99% natumia cm so kitufe cha like hakipo. naomba mniwie radhi kwa hili. . . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    .. "LIKE " to All Chit Chat Members"...
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Teh! teh! teh! Ngoja ntaiwasilisha kwa timu nzima ya JF ili tulipatie ufumbuzi hilo swala.
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sweetlady wengine nitazidi kuwajua taratibu, thanx for being one of my friends, kama bishanga ni shemejio, basi shemeji umepata hakuna litakalopindishwa, tena naamini mpango wa kando hana kabisa, nimekugongea 'LIKE' sitaki kumkwaza shemeji yako bishanga!!
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    a.ka. bongolala land! thanx mwaya nimepokea!
     
Loading...