Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Like a boy,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Aug 29, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ingekua vipi kama wanawake wangekua wanafanya mambo kama wanaume like kuchelewa kuja nyumbani,kuzaa nje ya ndoa na kuwaletea wanaume walee kama wanavofanya,kukaa baa mpk sa sita za usiku,etc etc etc
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mind that not all men has this traits, some are exellent to their beloved. Also there are women has this traits you mentioned.
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    una maana kwa wana ndoa au concubines?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Penelope dear... Mbona wapo wanawake wanafanya hivo. What are you trying to say?
     
  5. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mh,kama wapo basi its one in a million,
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa red, mbona ndio zenu kwa sana tu? Au hujajua asilimia kubwa ya wanaume wanalea watoto wasio wa damu yao? Chezeya wanawake weye? Najua utabisha kwa kuwa bado hujakua uyaone.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Samahani kama nitakukwaza, una umri gani na unatokea jamii ipi? Nia yangu tueleweshane na tuende bega kwa bega.
     
  8. c

    christmas JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hilo nalo la muhimu coz mbona hzo issue ni commom sana kwenye jamii zetu
     
  9. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Eti kaona kukaa mpaka saa sita usiku bar ni kosa kubwa, ndio maana umeulizwa leta umri wako tuone kama tunaweza ku-share unachosema
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hata mimi nilitaka nimuulize hili swali
     
  11. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mawazo yako na tafsiri yako tu,nazani kila mtu ana uwelewa tofauti ,umri wangu hausiani na mada nliyoleta,If u can't comment just dont.,i blv you are not a teenager bcz am not.
     
  12. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    The issue is 'common' kwa upande wa wanaume and not women,thats why i said ingekua vip hali hyo ingekua wanawake pia..
     
Loading...