Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lijue Neno la MUNGU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, May 23, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maombi;

    Rudi kwangu uokoke,

    Niangalieni mimi mkaokolewe, enyi nchi zote

    za dunia, maana mimi ni MUNGU hapana mwingine.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umerudi lini Nigeria?
    Hamna mazingoombwe mengine mapya? haya yamisekule tumeyachoka!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimungu mwenye wivu!
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hilo neno la mungu linapatikana wapi, umelitolea wapi?
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiabudu miungu mingine ila mimi.
     
  6. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuambie ni kitabu gani na mstari wa ngapi? usiache neno linahang,
     
  7. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amina,neno la MUNGU ni uzima,afya,nguvu,nk.Barikiwa.
     
  8. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Siyo muda mrefu huyu ndg yetu atatuibukia na KIJIKO (kikombe imeshatosha kila kona sasa)......Huwa wanaanza vivi hivi....
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Imetupasa kumcha mungu na kumtii
     
  10. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    sio mungu, ila ni Mungu with M in capital. unless unazungumzia miungu wich you can then start address them with m ndogo.
     
  11. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    jamani, hakuna mungu, ila ni Mungu with capital M
     
  12. M

    Mary Glory Senior Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiogope,wewe amin tu.hakuna lisilowezekana kwa mungu.mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu,msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso.you are all blessed.amen!
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    its okey! MUNGU KWETU SISI NI KIMBILIO NA NGUVU
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    someni isaya 66:22 mpaka na zaidi na 25 uone Mungu atakavyo fanya
     
Loading...