Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lijue babila lako na uchapiaji wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tanganyika one, Oct 5, 2012.

  1. Tanganyika one

    Tanganyika one Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Ukiona kila unapotaka kusema FANTA, unasema FANDA ujue una damu ya Kihehe
    2. Ukiona kila unapotaka kusema SODA, unasema THODA ujue una damu ya Kipare
    3. Ukiona kila unapotaka kusema KAFARIKI, unasema KAFWALIKI ujue una damu ya Kihaya
    4. Ukiona kila unapotaka kusema CEILING BOARD, unasema SINGLIBODI ujue una damu ya Kichaga

    5. Ukiona kila unapotaka kusema MTOTO, unasema NTOTO ujue una damu ya Kimakonde
    6. Ukiona kila unapotaka kusema UJI, unasema UCHI ujue una damu ya Kikurya
    7. Ukiona kila unapotaka kusema ANAKUJUA, unasema ANAKOJOA ujue una damu ya Kijaluo
    8. Ukiona kila unapotaka kusema NYUMBA YETU, unasema NYUMBIYITU ujue una damu ya Kingoni
    9. Ukiona kila unapotaka kusema CHAI YA MOTO, unasema KYAI KYA MOTO ujue una damu ya Kinyakyusa
    10. Ukiona kila unapotaka kusema TV, unasema TIWI ujue una damu ya Kihindi
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ukiona kila unapotaka kusema KABILA unasema BABILA ujue una damu gani?
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Inategemea ntu na ntu, chio wote
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Singlibodi hahahaaa
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Bado langu hujaliweka hapo

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  6. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mi mbona sijioni hapo au utarudi mkuu?
     
  7. C

    Complex number Senior Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'Babila' dah! hii damu ya nini jamani?
     
  8. kapingili

    kapingili Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ntakupiga veve
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ukiona kila unapotaka kusema MBUZI unasema MBUSI ujue wewe ni mchaga orijino
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukiona kila ukitaka kusema : 'Thank You very much', ukasema : 'Senkyo Vere Mache', ujue wewe ni Mbena.
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Wewe muhindi?

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Fiasi tunafilima sana ila hatufili...
     
  13. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiona mtu anatamka 'Mbeye' badala ya 'Mbeya' huyo anadamu ya kisafwa.
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe umechapia kwenye kichwa cha habari, kabila gani na wewe wanaochapia hivyo
     
  15. B

    BLB JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio thithi thithi
     
  16. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukiona kila unapotaka kusema ASANTE, unasema THANK YOU ujue una damu ya Kihaya

    Ukiona kila unapotaka kusema PILIPILI, unasema BILIBILI ujue una damu ya kizanaki
    Ukiona kila unapotaka kusema MCHELE, unasema NCHEYE ujue una damu ya kizanaki/kinata/kingoreme etc
     
  17. Domowazi

    Domowazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakua mbarbaig
     
Loading...