Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ligi ya vilabu wanawake yakonga mashabiki dar.

Discussion in 'Sports' started by Swahilian, May 29, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ligi ya vilabu vya wanawake mkoani dar, imeanza kwa kishindo huku mashabiki wa soka wakipata burudani isiyo kifani katika uwanja wa karume jijini, timu kama sayari,jkt,mburahati na mdela queen's zimemesha kuwa tishio huku baadhi ya wachezaji wake wakiondoka na lundo la magoli ya kufunga, kama ilivyo ada mfungaji wa magoli zaidi ya 3, huondoka na mpira, jambo ambalo limepelekea baadhi yao kukosa mipira na hasa kutokana na wafungaji kuwa zaidi ya 1
     
Loading...